Tập Lái
23/4/17
5
1
1
37
Giờ nhà e định bán đi kiếm con i10 mà e tiếc quá. Ít hỏng vặt mà đi lành lắm, bao lần say ko biết trời trăng gì ma nó dẫn về an toàn. Em phân vân quá các bác cho vài lời khuyên đi ạ :(

Tập Lái
23/4/17
5
1
1
37
Ô. Mình còn cụm tổng bên tài, hôm trước mình thấy chỗ Chị Oanh đường HMĐat có, bạn ghé xem xem
Em cũng đang cần cụm này, bác có thì ới em tiếng nha!!!

Hạng F
17/7/15
7.311
37.445
113
Bác cho xin tấm hình nhé, nếu ráp dc cho Na của em,thì em ghe lại lây, thanks bác
Mấy cái công tắc điện cữa bị hư, khi sửa nói thợ tháo tappi cữa, đừng cho nó cạy. Phía trong công tắc có 2 cái ngàm nhựa để giữ.

• Like
Reactions: nguyengiao
Tập Lái
5/5/17
2
1
3
44
Chào cả nhà Na béo
em cũng bị vấn đề tương tự, cụm điều khiển trung tâm không điều khiển đc một cửa sau và cửa phụ. các cửa độc lập vẫn điều khiển được hình thường. cụ nào có sơ đồ mạch có thể chia xẻ giúp em để tự mần với ạ,

Đi xe cỏ đi đâu họ cũng bảo xe cỏ khó sửa và ngại làm. chắc giải pháp là tự mần thôi ạ.

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Chào cả nhà Na béo
em cũng bị vấn đề tương tự, cụm điều khiển trung tâm không điều khiển đc một cửa sau và cửa phụ. các cửa độc lập vẫn điều khiển được hình thường. cụ nào có sơ đồ mạch có thể chia xẻ giúp em để tự mần với ạ,

Đi xe cỏ đi đâu họ cũng bảo xe cỏ khó sửa và ngại làm. chắc giải pháp là tự mần thôi ạ.
Bác thay cả cụm này, nó xài chung camry, cái này bán ngoài HMĐat đầy! Chỉ khác mặt dưỡng bên trên!
Lưu ý: tháo tapi cửa ra mới lấy đc, gãy ngàm mặt dưỡng là oder ebay châu âu !