Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Cuối năm rồi bạn em cũng mua mới một con Fortuner máy dầu số sàn giống y thế này. Xe nó để zin hết không gắn thêm bất kỳ thứ gì. Em xem ngoại thất thì thấy rất ok. Nhưng khi xem nội thất thì xin thưa với các bác là nó chẳng khác gì nội thất một chiếc xe tải. Cái này em không nói quá nhé. Bác nào không tin cứ đến showroom xem thực tế. Em không thể tin nổi đây là con xe giá lăn bánh hơn 1 tỷ.
Chưa kể hàng ghế thứ 2 và thứ 3 không trượt tới trượt lui được mà chỉ có thể chỉnh tựa lưng. Vì vậy hàng ghế thứ 3 ngồi rất khó chịu, không thoải mái như hàng ghế thứ 3 của Innova.
Còn về con Fortuner trong bài viết này thì mặc dù đã vô nhiều đồ, nhưng nó đã là xe cũ mà rao giá 1,2tỷ thì chỉ có ai khùng mới mua. Mức giá này chỉ dành cho fan cuồng của Toyota. Nếu nó là số tự động còn đỡ đỡ. Còn đằng này nó là số sàn.
Với mức giá 1,2tỷ thì có nhiều lựa chọn khác ngon hơn con Fortuner này nhiều các bác ạ.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Cuối năm rồi bạn em cũng mua mới một con Fortuner máy dầu số sàn giống y thế này. Xe nó để zin hết không gắn thêm bất kỳ thứ gì. Em xem ngoại thất thì thấy rất ok. Nhưng khi xem nội thất thì xin thưa với các bác là nó chẳng khác gì nội thất một chiếc xe tải. Cái này em không nói quá nhé. Bác nào không tin cứ đến showroom xem thực tế. Em không thể tin nổi đây là con xe giá lăn bánh hơn 1 tỷ.
Chưa kể hàng ghế thứ 2 và thứ 3 không trượt tới trượt lui được mà chỉ có thể chỉnh tựa lưng. Vì vậy hàng ghế thứ 3 ngồi rất khó chịu, không thoải mái như hàng ghế thứ 3 của Innova.
Còn về con Fortuner trong bài viết này thì mặc dù đã vô nhiều đồ, nhưng nó đã là xe cũ mà rao giá 1,2tỷ thì chỉ có ai khùng mới mua. Mức giá này chỉ dành cho fan cuồng của Toyota. Nếu nó là số tự động còn đỡ đỡ. Còn đằng này nó là số sàn.
Với mức giá 1,2tỷ thì có nhiều lựa chọn khác ngon hơn con Fortuner này nhiều các bác ạ.
Hơi đâu mà chấp nhất ba cái chiêu marketing rẻ tiền của bọn vịt. Có rao đến 2 tỷ cũng vẫn được như thường .Hồi trước thì ok , giờ dân tình được đào tạo " trực tuyến " họ đâu có dễ dạy như thủa nào nữa.

Hạng D
15/11/13
3.858
4.675
113
Fortuner đó giờ nổi tiếng tiết kiệm mà. Tức là hãng tiết kiệm luôn tiền thuê thiết kế nội thất. Cái này hãng rất thực dụng khi cho rằng trang thiết bị quá nhiều cho nội thất sẽ làm người lái xao nhãng việc lái xe. Nên là hãng Toy đã copy và paste 1 thiết kế nội thất từ hilux đến Innova Fortuner giống nhau. Nội thất tương đương xe tải luôn (có khi còn xấu hơn xe tải Hyundai). Mấy hãng khác thuê thiết kế Audi, BMW để làm xe thì kệ tía nó. Toyota chả cần bỏ tiền ra thuê thiết kế vẫn được nhiều người mê do số lượng người thích cái xấu bền vững nhiều hơn cái đẹp dễ lỗi mốt rất đông.

Hạng C
15/6/16
844
1.121
93
40
Đã lỡ rao cho vui thì rao luôn 2 tỷ cho đẹp chứ rao bán 1.2 tỷ làm gì vì có ai mua đâu. Chiêu trò của giới buôn xe.

• Like
Reactions: Black Hawk