Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi
RE: TOYOTA giảm giá

Có ai biết hôm nay chính xác cần bao nhiêu lính MỸ để bắn em INOVA G về không (đừng nói với em giá niêm yết nhé 29.900$ em biết rồi). Và có cần các loại thuế nào (giá trị khoảng nhiêu) để có thể chạy ra đường.

Đa tạ các sư phụ.

Nếu sẵn cho em xin luôn thông tin giá cả tổng thiệt hại của em GRANDIS nhé.

Và cái nào trong INOVA và GRANDIS thì hay hơn nhe (về tổng điểm các chỉ tiêu).

Thank you very much.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Từ lâu tôi đã ghét cái thằng Toyota kiêu căng này rồi, giống như nó vùa đá bóng vừa thổi còi vậy, các bác nói có lý đó, đúng là Toyota mồm to
Tôi còn nhớ nó khẳng định không bao giờ giảm giá, vậy mà.....hi hihihihi
kiểu này không biết trong chiếc Innova có cái túi khí nào không nhỉ?

Hạng B2
5/9/05
104
0
0

@Viettq: Bác cảm ơn xuông thì e rằng ko có câu trả lời đầy đủ đâu, bác hỏi nhiều thứ thế cơ mà :D:D:D.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Đúng là giảm giá nhưng cứ lo ngại không biết option có giảm không vì To ăn dày wen rồi. To giảm thì mấy em liên doanh kia chắc chắn phải giảm theo chứ không thì ôm hàng khóc tiếng mọi. Bà con ta cứ bình tỉnh, chớ nóng vội , để rồi còn phải giảm nữa chứ chẳng chơi:D

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Cái thằng Toy này tính lừa người tiêu dùng không được (thông báo sẽ tăng giá vào năm 2006) lại quay về lừa đồng nghiệp (dụ các LD ô-tô cam kết không giảm giá - trong khi TGĐ toy VN kiêm chủ tịch VAMA nữa thì phải) nhưng rốt cục Toy lại giảm giá 1 mình. hự hự. Muốn biết Toy còn làm gì xin bà con hãy kiên nhẫn chờ, đừng nóng vội.

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Em thấy các bác vẫn còn nặng tình với ẻm Toyota lắm lắm.... Nó lên giá cũng chửi, nó hạ giá cũng chửi... :D :D Khi không có tình cảm với ai đó thì cứ nên yên lặng các bác nhỉ [8D].

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

@ikea: Các bác nên mừng vì nếu thấy rất hợp lý với túi tiền của em, em sẽ có một trong hai em INOVA hoặc GRANDIS. mà khi đó Offline em mới có điều kiện để cảm ơn các bác bằng vật chất chứ.

Ai đó có thông tin chính xác cho em xin đi.

Trăm hay không bằng tay quen mà

Tập Lái
27/12/05
18
0
0

To giảm giá dễ hiểu thôi bởi vì honda không vào vama mà to lại là chủ tịch Vama nên To buộc lòng phải hy sinh đồng đội , ( nếu không hy sinh đồng đội chẳng lẽ chịu chết chung với anh em hay sao?)Cho nên dù có cam kết tăng giá , To vẫn hạ giá một mình , để mấy thằng ngu tưởng thiệt tăng giá sẽ giảm bớt đối thủ cạnh tranh. Có như vậy mới hy vọng chống chỏi lại với kẻ thù còn trong bóng tối là Honda Civic, bảo đảm với anh em Vama không làm sao cạnh tranh nỗi với Honda đâu, ý đồ thâu tóm thị trường oto VN của Honda đã quá rõ ràng. Innova phải hạ giá xuống 22k mới hy vọng cạnh tranh nỗi với Honda, muốn bước vào thị trường VN , chắc chắn Honda Civic sẽ là 20k

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

@viettq: Innova G giá công bố 29.900, đến hôm qua tôi hỏi Toyota cầu giấy, thì chỉ giảm có 300$ thôi, chả bõ. bao giờ giảm 3000$ thì hẵng tính tiếp!