Hạng C
3/3/14
733
872
93
Rối hàng, phân biệt zậy cũng bày đặt phân phân biệt biệt :D ai chả biết, Siêu xe (SuperSport) là xe Sport siêu mạnh, cao cấp, đắt tiền, dành cho đại gia thứ thiệt, Còn thứ Sport như GT86 là loại xe thể thao rẻ tiền, phổ thông, dành cho đám trẻ trâu đú đởn, nhưng bản chất của chúng đều là xe Sport.
thì rõ ràng nó là xe thể thao rẻ tiền, hãng sản xuất nó cũng định vị là xe thể thao rẻ tiền cho thanh niên chứ đâu có phủ nhận, sao bác nói nghe có vẻ cay cú hậm hực vậy? Lại còn đi so con xe giá khởi điểm có $28k với con xe có giá khởi điểm gấp 10-15 lần nó như thế thì em cũng ạ.​

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Lại đòi chung mâm với Mấy con Nissan Z hy vọng là ko thất vọng

Hạng C
13/5/16
839
15.552
68
thì rõ ràng nó là xe thể thao rẻ tiền, hãng sản xuất nó cũng định vị là xe thể thao rẻ tiền cho thanh niên chứ đâu có phủ nhận, sao bác nói nghe có vẻ cay cú hậm hực vậy? Lại còn đi so con xe giá khởi điểm có $28k với con xe có giá khởi điểm gấp 10-15 lần nó như thế thì em cũng ạ.​
So sánh gì, cái Sport nửa mùa ấy mà so làm gì, đang nói chuyện xe Sport đích thực vẫn chuyển sang xài núm, nút thay cho cần số truyền thống, thế thôi.

Hạng B2
1/8/16
116
106
43
40
So sánh gì, cái Sport nửa mùa ấy mà so làm gì, đang nói chuyện xe Sport đích thực vẫn chuyển sang xài núm, nút thay cho cần số truyền thống, thế thôi.
Bác nói chuyện em nản bác quá. Chắc bác ko âm hiểu gì về xe!

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Toy ko chuyên dòng xe thể thao nên phải hợp tác với subaru, xưa thì có nhờ BMW làm giùm động cơ. Nói chung còn lâu nữa toy mới bước vào phân khúc này

Hạng D
19/1/16
1.019
582
113
31
Toy ko chuyên dòng xe thể thao nên phải hợp tác với subaru, xưa thì có nhờ BMW làm giùm động cơ. Nói chung còn lâu nữa toy mới bước vào phân khúc này
Không phải Toy ko chuyên thể thao đâu bác mà cái phân khúc này giờ ko ăn nên làm ra nên họ ko chú trọng phát triển dây chuyền hay hệ thống riêng thôi.

Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Mệt với mấy anh car enthusiast qua internet quá, giống hệt mấy anh máy ảnh gia, chụp môt tấm hình tử tế có khi không biết nhưng thông số thì rành cả 6 câu.

Hạng D
21/10/08
3.645
69.556
113
Miền Không Xác Định
Nhà vô địch WRC, vô địch Dakar Rally, vô địch LeMans24h, vô địch Nascar,...mà anh bảo không chuyên về xe thể thao là sao? :D Có hãng xe Đức nào đua xe được cỡ đó không? :D