Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Cái giá 2,7 tỉ và cái nội thất con xe chỉ xứng cho cái xe 700 triệu.
Xe này bên ấy chưa tới 700 chai bác ơi. Về VN thì giá hơi cao, e năm ngoái cũng nhập nhưng về tới VN vốn đã same -87K rồi các cụ. Ko dễ ăn như các cụ nghĩ đâu, bán ra giá 110 là hợp lý rồi. Các bác đi buôn tính số vốn bỏ ra và tiền lời là hiểu. Chính sách như thế thì đừng mong có cái gì rẻ ạ.

Hạng B2
13/8/16
128
236
43
42
đời lắm kiểu ngứa tai tôi xin nhắn mấy ô bao biện xe này toàn người có tiền mua vì ngta thuê lái xe cần j option với cả ngta đầu có sỏi bla bla im cmn mồm đi tôi nhờ. Cho tiền các ô cho cả tài xế các ô có mua con này hơn 3 tỷ ko? Đm toàn ra vành ra vẻ hiểu biết. Cái hội mua xe này toàn lũ có tiền nhưng hà tiện, sống chắc như cái lỗ đít bị táo bón, đéo bgio biết hưởng thụ là cái con mẹ j chỉ chăm chăm ăn chắc mặc bền, nhưng thật ra là bị lừa từ cái giá bán xe rồi. Cái xe hơn 30k úc mà bán 2 tỷ 7 thì tội là tội thằng showroom mất dạy đem về bán lừa mấy đối tượng thần kinh ở trên. Cầm hơn 3 tỷ mua cái xe trong đầu thì bị thằng bán xe nó bơm đểu là xe sang của toy, loại nông dân tỷ phú này xã hội đầy ra nên đừng hỏi tsao xe này ngoài đường nhiều. Mà hãy hỏi tsao người giàu nước khác ĐÉO ai thèm đi xe này thì đúng hơn.']Cái xe hơn 30k úc mà bán 2 tỷ 7 thì tội là tội thằng showroom mất dạy đem về bán lừa mấy đối tượng thần kinh ở trên. Cầm hơn 3 tỷ mua cái xe trong đầu thì bị thằng bán xe nó bơm đểu là xe sang của toy, loại nông dân tỷ phú này xã hội đầy ra nên đừng hỏi tsao xe này ngoài đường nhiều. Mà hãy hỏi tsao người giàu nước khác Đ. ÉO ai thèm đi xe này thì đúng hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p với giá này thì anh TOY để dành làm mắm, làm gỏi hay ăn tươi nuốt sống chấm mù tạt luôn đi. Hoặc 1 số cơ quan NN mua để cuối năm xài cho hết chỉ tiêu được cấp (ka ka tiền chùa dân BLACK cúng thuế mà).

Hạng C
22/4/12
839
668
108
thấy em này ở ngoài rồi,nhìn đẹp!giá như thế thì cao quá nhỉ!

Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Số tiền này mình quấc 1 con Explorer + 1 Mazda 2. Dù mình là fan của Toy nhe.

Hạng B2
25/8/15
108
123
53
44
Bác nào cuồng mua em Innova USA này với giá 2.7 tỷ ngồi ngay ngắn em Lậy cái.... (fun tẹo thôi nhưng mà Toyota làm truyền thông tốt thật, nhiều người biết giá trị thực của xe ko bao giờ đến giá đó, nhưng ko hiểu tại sao vẫn dâng 2 tay đưa xèng mà ko thắc mắc gì nhỉ???....)

Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
Vậy mà em gặp ngoài đường hơi bị nhiều đó pác. Đa phần những thằng ngồi trên xe này đầu cũng toàn sỏi rồi. Nó có phải vần vô lăng bao giờ đâu. Có lái xe riêng rồi.
Nói thật cái giá là rất cao khó chấp nhận. Nhưng những người mua nó cũng chả phải dạng vừa đâu.

em đã từng có ý định mua Highlander trước khi mua sò và em biết là Highlander hiện tại ở VN là hàng Cam về nhiều lắm nghen bác, mua tầm 15 - 30k tuỳ năm, sau khi đi 5 năm thì tốn thêm tí tiền để hợp thức hoá nhưng rủi ro cao quá nên em chọn sò, với nếu mua bản V6 đi ok chứ I4 2.7 đi quải quá.

Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
Hỏi các bác một câu nếu đẳng cấp của các bác mua xe đến 3ti rồi thì có mua con này không?

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Có nhiều bác cố lập lờ vấn đề giá của nhập tự do và chính hãng.