Hạng B2
9/5/12
168
427
63
- em đang mê con V! Nhìn ngon! Cá nhân em ko thích Toy nhưng MPV 7 chỗ này thì nó chưa có đối thủ!
- tầm 1ty1 hơi mắc nhưng hàng thế thứ 3 rộng rãi và là Thánh Toy nên chấp nhận!
đúng vậy, anh nói quá đúng. Huyền thoại thần thánh thì ko có đối thủ, có chăng cũng chỉ là hàng người phàm mắt thịt thôi

• Like
Reactions: skytran01
Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
các bác phải đánh giá khách quan xíu chứ riêng em xưa giờ ko thấy thích IN vừa làm giá cả xe củ lẫn mới và cái xe xấu òm.
Giờ xe đẹp opt ngon tầm 1 tỏi hơn bản cao cấp thương hiệu toyota chẳng lẽ xách 1 tỏi đi mua hàn
Em xưa gét in giờ có củ tỏi cũng đi mua ỉn full

Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
c
cầm tiền tươi ra chưa chak mua đuok kìa , e nó bảo h phải giao xe cho khach đặt từ hồi thág 5 nên a phải ký hợp đồg và chờ , nếu muốn mua liền thì chờ ai bỏ hđ e ấy alo
Thang 5 khach biet gia bao nhieu ma dat truoc nhi? coi chung bị du day.

Hạng B2
1/5/11
405
531
123
Ỉn bản G tính ra ở Hà Nội cũng là 980 triệu, lắp thêm DVD, cam lùi, trải sàn, dán kính, bọc ghế da,.... chắc cũng phải hơn 1 tỷ, Kia Sorento bản xăng full thì khoảng 1tỷ40 triệu, khó nghĩ quá không biết lấy con nào đây Ỉn được mỗi cái ưu điểm là có vẻ đỡ hao xăng hơn một chút và hàng ghế cuôi thì người lớn ngồi thoải mái hơn Sò còn lại thua Sò tất, lăn tăn quá không biết chọn con nào đây mấy bác ạ.
Nhưng Ỉn có mã lực 137HP, thua Sò ở mã lực 174HP. Bản G của Ỉn option thiếu nhiều lắm so với Sò Full 1.040tr or Cap revv 950tr .

Hạng D
16/1/06
1.479
9.269
113
Lúc nãy vừa chạy qua showroom, láy ngón tay chọc vào vỏ tôn, vưỡn lõm như thường
cái xe nhìn chất liệu nhưa rất lởm, ghế nhìn xấu xí như xe công nông

túm lại các bác ko nên mua con xe phò này, chả đáng tẹo nào, cố thêm tí tiền làm con Vios cho nó sang cái thằng nguồi
Ôi bác đã là rambo thì chọc tay vào vỏ bim hay mẹc cộng chắc cũng ko chịu nổi đâu, chọt vào động ko đáy may ra còn nguyên nhoen.

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng
Giá này ra không có cửa cạnh tranh với các xe cùng loại khác. Innova giá chỉ loanh quanh 500-700 là hợp lý. Mấy cái option đó các xe khác đã gắn ca 10 năm nay giờ Toy mới khoác vào, coi thường dân VN quá.

Mua đi, mua xong rồi về thấy taxi nó gắn chạy quanh thì lại ngậm ngùi,

Dự là phải khuyen mãi nặng mới ra hàng được.