Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
Giá này ra không có cửa cạnh tranh với các xe cùng loại khác. Innova giá chỉ loanh quanh 500-700 là hợp lý. Mấy cái option đó các xe khác đã gắn ca 10 năm nay giờ Toy mới khoác vào, coi thường dân VN quá.

Mua đi, mua xong rồi về thấy taxi nó gắn chạy quanh thì lại ngậm ngùi,

Dự là phải khuyen mãi nặng mới ra hàng được.
Thánh lúc nào cũng nhiều fan nên bác khỏi lo cho em nó. Chỉ có bản V dự sẽ ra hàng rất chậm vì tầm giá đó qua nhiều em ngon hơn và rất ít gia đình thường xuyên full 7 chỗ

Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Chỉ có thể là Ỉn chứ con gì nữa bác. Con này đi chơi với ghệ mà bị full phòng thì cứ ngả bàn đèn ra mà chiến nhé
:3dcuoiyeu:
Ỉn làm quái gì ngã phẳng băng giữa đc bác. Bác Thamnguyennguyen bảo là con Zin, mà Zin chưa đi bao giờ nên kg biết.

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Thanks bác, chưa ngồi con này bao giờ, chỉ thấy bên ngoài kg to lắm mà bên trong lợi hại vậy. Đi xa như Đà Lạt thì F1, F2 vô tư.
Con này cùng chiếu innova,,option giống nhau, chạy ngon hơn innova mà lại kén khách vì dáng! Còn grandis thì vô đối lại bị khai tử! Để cho innova và fortuner làm mưa gió! Everest 2010 thì ngon trong tầm giá thì lại bị hạn chế bởi hàng ghế, nản cho thiết kế xe

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Bác dám cá vs cháu là Ỉn rộng ngang hơn Sò không?

Ok cháu :D Để công bằng cho cháu luôn, cháu Up dùm tấm hình bản thân cháu + ba mẹ trong nhà (3 người) ngồi hàng ghế 3 của 2 con Sò + Ỉn nhà cháu cho mọi người chiêm ngưỡng nhé :) Lấy tùm lum mắc công nói k đồng nhất về chiều cao nữa :D
Chỉ mới nhìn tấm hình 2 con đó thôi ai cũng đủ hiểu nhưng cháu cố chấp thì cứ chứng minh đi :D Nếu bác sai bác cmt xin lỗi cháu liền chứ gì VIP + Kute :p

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Cháu thấy 7 chỗ chỉ có Q7(cháu chưa được ngồi nhưng nhìn thông số thì có vẻ rộng) vs sedona ra thì còn Everest là ngồi băng thứ 3 rộng rãi thoải mái. Còn lại Fortuner Innova Sorento Santa FE thì băng thứ 3 ngồi như nhau. Innova có chổ để đồ rộng hơn tí chứ băng thứ 3 ngồi cũng khổ như nhau ah
Riêng cái giá là em chê, quá đáng , tẩy chay In 2016 đi các bác .
Nhưng mà nhiều bình luận em đọc thấy tội quá, tội nhất là hàng ghế 3 của In mà mấy bác chê chật hơn mấy xe nêu trên thì tội thật

Hạng B1
17/7/15
72
56
18
webso1.vn
Thông số Ỉn 2016
Ok cháu [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR] Để công bằng cho cháu luôn, cháu Up dùm tấm hình bản thân cháu + ba mẹ trong nhà (3 người) ngồi hàng ghế 3 của 2 con Sò + Ỉn nhà cháu cho mọi người chiêm ngưỡng nhé [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR] Lấy tùm lum mắc công nói k đồng nhất về chiều cao nữa [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Chỉ mới nhìn tấm hình 2 con đó thôi ai cũng đủ hiểu nhưng cháu cố chấp thì cứ chứng minh đi :D Nếu bác sai bác cmt xin lỗi cháu liền chứ gì VIP + Kute :p
Thông số Ỉn dài x rộng x cao lần lượt là 4.735 x 1.830 x 1.795 mm
Thông số New Sò dài x rộng x cao lần lượt là 4.685 x 1.885 x 1.755 mm

Cái này là thông số Ỉn mới 2016 (Ỉn mới dài hơn với rộng hơn Ỉn cũ) còn Ỉn 2008 nhà cháu còn nhỏ hơn nhưng do cháu không có nhà nên không chụp cái đăng kiểm được.

Hạng D
17/6/15
1.967
2.977
113
Ok cháu :D Để công bằng cho cháu luôn, cháu Up dùm tấm hình bản thân cháu + ba mẹ trong nhà (3 người) ngồi hàng ghế 3 của 2 con Sò + Ỉn nhà cháu cho mọi người chiêm ngưỡng nhé :) Lấy tùm lum mắc công nói k đồng nhất về chiều cao nữa :D
:3dcuoi:

Thông số Ỉn 2016
Thông số Ỉn dài x rộng x cao lần lượt là 4.735 x 1.830 x 1.795 mm
Thông số New Sò dài x rộng x cao lần lượt là 4.685 x 1.885 x 1.755 mm

Cái này là thông số Ỉn mới 2016 (Ỉn mới dài hơn với rộng hơn Ỉn cũ) còn Ỉn 2008 nhà cháu còn nhỏ hơn nhưng do cháu không có nhà nên không chụp cái đăng kiểm được.
Quan trọng là ở trong rộng thế nào vì mình đang nói đến nội thất. So vậy mà cũng so.