Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
Toyota Innova đã thay thế Zace bằng Innova tại Philipine, sắp đến Việt Nam rồi chăng?

Theo www.motioncars.com, tuần qua Toyota Philippine đã chính thức thay thế loại xe Revo (tương đương Zace ở VN) bằng loại xe Innova.

Ngoài các thông tin đã có trong loạt bài này, sau đây là 1 số chi tiết mới:

Động cơ: sẽ có 2 loại xăng 2.0 VVTi công suất 136HP, mô men xoắn 182 Nm và diesel phun xăng trực tiếp công suất 102HP, mô men xoắn 260Nm. Lốp xe 205/65 R 15.

Giảm xóc sau bằng lò xo, không phải là nhíp nữa.

Cổ hút gió được sửa đổi, giúp xe có thể lội nước sâu 60cm với tốc độ 5km/h.

Giá xe cũng không cao hơn so với dòng xe Revo trước đây, dao dộng từ 718k peso (khoảng 18k USD) cho đến 1030k peso (khoảng 25k USD).

Như vậy có thể tiên đoán là sau khi lắp ráp hết số linh kiện của Zace hiện nay, To VN cũng sẽ phải đưa ra mẫu Innova này thôi. Vấn đề là khi nào, và liệu To VN có áp dụng kiểu nâng giá như với Vios không?

Tập Lái
11/8/04
16
1
0
RE: Toyota Innova đã thay thế Zace bằng Innova tại Philipine, sắp đến Việt Nam rồi chăng?

xe vẫn xấu mù (hay tại ảnh chụp góc độ chưa tốt), chẳng thấy đẹp gì cả, sao bọn nó không đưa previa vào nhỉ?

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18
RE: Toyota Innova đã thay thế Zace bằng Innova tại Philipine, sắp đến Việt Nam rồi chăng?

quả này chắc tui phải gả gấp thùng tole lìu tìu để đón gió con này quá, có bác nào có thông tin về giá của em này chưa vậy cho tôi biết với, rất rất cảm ơn

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Quả xe Inova mầu đỏ ở trên đẹp quá các Bác nhỉ?

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Thế là đẹp rồi các bác ạ, các bác thử nhìn lại Zace mà xem. Nội thất cũng chẳng đến nỗi nào, chỉ mong em ấy giá đừng quá đắt thôi. Em mà mua em này thì điều đầu tiên là em sẽ loại bỏ 2 cái ốp màu đỏ ở 2 cửa gió giữa.
Nếu so với nước ngoài thì chẳng nói làm gì.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: namthanhvu

xe vẫn xấu mù (hay tại ảnh chụp góc độ chưa tốt), chẳng thấy đẹp gì cả, sao bọn nó không đưa previa vào nhỉ?
Bác Vũ Thành Nam ơi, từ Zace lên Inova đã là một bước từ "địa ngục" tới "thiên đàng" rồi đó!:D NHưng mà tôi nghi ngờ khả năng con y nguyên như vầy sẽ được lắp tại VN?!? [:-]

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Xe đẹp quá mí bác oaiii... hix...hixx..... jolie and pre < con nài .... ngắm con này ngẩn tò te lun ...:(

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.773
113

Giá khoảng cỡ gần 40.000 (đoán thế) thì làm gì mà chẳng ngẩn tò te hả bác!