O.S.P.D
27/1/04
649
982
93
Vietnam
RE: Toyota Innova đã thay thế Zace bằng Innova tại Philipine, sắp đến Việt Nam rồi chăng?

@awake : bác có chi tiết hơn không, chẳng hạn AT hay MT, động cơ (cc) thế nào ? Tks .[8|]

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Toyota Innova đã thay thế Zace bằng Innova tại Philipine, sắp đến Việt Nam rồi chăng?

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm

Em INNOVA này body form trông cũng được có vẻ hơi giống KIA CARNIVAL nhưng không đẹp bằng GRANDIS .Nếu TOY xuất chuồng em này thay cho thùng tôn ZACE thì hay quá .Với giá 32-34K như thông tin của Bác Tỉnh với ốp sần như ở nước ngoài thì TOY chắc không có đối thủ ở dòng MPV này

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Thêm tấm nữa cho các bác nhìn rõ hơn này

Các bác có thông tin gì về Innova chưa?

Bao giờ Toyota Vietnam tung ra Innova? Giá khoảng bao nhiêu?

Sắp hết năm rồi còn gì!!!

Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Trích đoạn: Awake

Trích đoạn: ntb

@awake : bác có chi tiết hơn không, chẳng hạn AT hay MT, động cơ (cc) thế nào ? Tks .[8|]

sorry, tôi không định hỏi quá sâu vì không muốn bị nghi là gián điệp của 1 hãng ô tô khác.

Gián điệp đây nè bác : Nội thất ốp gỗ, ghế da, giá như bác nói là đúng. Động cơ em ko nhớ rõ nhưng là 2.4 hay 2.7 gì đó, không có số tự động. Ngỳa ra mắt 10/01/2006. Okie chưa các bác ?

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Em đồ là xe này không bán nhiều bằng xe Zace, vì rất khó thuyết phục các hãng mua xe này chạy ... taxi:D

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: thegioixe
Gián điệp đây nè bác : Nội thất ốp gỗ, ghế da, giá như bác nói là đúng. Động cơ em ko nhớ rõ nhưng là 2.4 hay 2.7 gì đó, không có số tự động. Ngỳa ra mắt 10/01/2006. Okie chưa các bác ?
Gián điệp này chưa ngon roài... máy 2.4 chạy taxi ngang với Mít Grandis chạy taxi à???
Nếu Toy ra Innova thì máy xăng là 2.0 , diesel 2.5 bác check lại dùm cái !!!

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

con này ko đẹp bằng con siena :D

Hạng B2
16/12/03
151
0
16
Vietnam

Góp thêm: Mẫu xe Innova nhằm thay thế cho Zace ở VN; giống như nó đã từng thay thế cho chiếc Revo (Tamaraw Limited) ở Philipines. Động cơ 2.0L và 2.5l chạy dầu và xăng; dường như có đủ AT và MT cho AE lựa chọn. Sẽ chính thức giới thiệu vào tuần lễ đầu tiên của tháng 1; hiện nay đại lý Toyota đã có Info rồi.