Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Innova body on frame. Đi êm thiệt, chở 8 người vô tư, ko nghe tiếng lốp vs gầm. Đi Xtrail vs Crv cx5 vẫn ồn hơn. Ko phải ngẫu nhiên ngta cuồng em nó đến vậy !

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Cho dù có bản hybrid thì chắc chắn nó sẽ không được mang về VN. Nhìn nhưng mẫu xe khác của Toy sẽ thấy - gần nhất là Camry, bên Thái bán hybrid mà VN có đâu.
Cái cần của Innova bây giờ là điều gì đó mơi mới chút - Facelif cũng được - thay đổi ba cái đèn led liếc trước sau gì đó, nhưng chí ít nó tạo cảm giác mới mẻ chứ bản Innova hiện tại đã hơn 3 năm tuổi rồi.
Nếu Toy VN mà ráp bản dầu 2.4 hay xăng 2.7 thì hay quá!

Bị điên à :v ... topic nào cũng vô gào lên thuế.
Thấy khó sống quá thì sang Cam mà sống nó ko có đánh thuế xe.
Comment cái gì liên quan hơn đi.

anh sang Mỹ bao giờ chưa?

nếu anh đã sang Mỹ, Đức..., anh sẽ hiểu thêm chính sách phi thuế nội địa hoàn toàn của các Quốc gia phát triển.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113

nếu anh đã sang Mỹ, Đức..., anh sẽ hiểu thêm chính sách phi thuế nội địa hoàn toàn của các Quốc gia phát triển.
Thì sao. Nó là nước phát triển còn mình đang phát triển. Bạn kêu gào khóc than đu càng thì cũng đâu có thay đổi dc thực tại đâu. Vậy thì cmt k liên quan làm gì cho nó nhạt thread

• Like
Reactions: Wuyến
8/10/15
219
144
43

Bác nói chuẩn, vì thế ví dụ như Đức, dân họ toàn đi VW, Mer, BMW, Audi. Ở Đức, Mer C bảo dưỡng ở mốc 5 vạn có hơn 900 Eu 1 tẹo ( ở Vn thì chắc phải gấp 4). Cái xứ thiên đường này, thì nó chỉ thích ngồi không ăn thuế thôi

• Like
Reactions: Wuyến
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Sao vậy bác? Em đã đi cả 2 dòng này của Toy, vẫn thấy FT trên Inn 1 bậc mà.

máy dầu tiết kiệm, bào dịch vụ ngon hơn và giá rẻ hơn mau hồi vốn bác à. Vói so không gian đi full + đồ đạc thì ỉn vẫn ngon hơn phò.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
máy dầu tiết kiệm, bào dịch vụ ngon hơn và giá rẻ hơn mau hồi vốn bác à. Vói so không gian đi full + đồ đạc thì ỉn vẫn ngon hơn phò.
Inn rộng rãi hơn, ngồi thoải mái hơn. Nhưng FT nhìn "cao cấp" hơn, đẹp hơn. Công ty em hồi xưa, chỉ thuê FT để sếp đi họp. Inn cho cày dịch vụ, như đưa đón học sinh, hay taxi thì lợi hơn.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Inn rộng rãi hơn, ngồi thoải mái hơn. Nhưng FT nhìn "cao cấp" hơn, đẹp hơn. Công ty em hồi xưa, chỉ thuê FT để sếp đi họp. Inn cho cày dịch vụ, như đưa đón học sinh, hay taxi thì lợi hơn.

Nhưng kinh doanh thì người ta vẫn ưu tiên số đông hơn mà bác, còn em thấy thuê xe để xếp đi họp??? em thấy kỳ kỳ. Đã lên tới xếp mà không có xe riêng or xe công ty chở thì lạ lắm à nghen.​
Với em vào khu chế xuất thấy mấy anh dạng xếp bên japan or korea họ vẫn thích đi MPV nhu ỉn hay sedona hơn là phò.​

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nhưng kinh doanh thì người ta vẫn ưu tiên số đông hơn mà bác, còn em thấy thuê xe để xếp đi họp??? em thấy kỳ kỳ. Đã lên tới xếp mà không có xe riêng or xe công ty chở thì lạ lắm à nghen.​

Với em vào khu chế xuất thấy mấy anh dạng xếp bên japan or korea họ vẫn thích đi MPV nhu ỉn hay sedona hơn là phò.​
À. Công ty thuê cả năm mà bác. Không lẽ đi họp, mỗi ông chạy 1 chiếc. :eek:

Em trẻ người, non dạ, chỉ mới làm với các anh Việt Kiều hoặc Mỹ, chưa có dịp làm với sếp Nhật/Hàn, nên không biết sở thích các anh đó.

Hạng B1
3/5/06
79
57
18
Cho dù có bản hybrid thì chắc chắn nó sẽ không được mang về VN. Nhìn nhưng mẫu xe khác của Toy sẽ thấy - gần nhất là Camry, bên Thái bán hybrid mà VN có đâu.
Cái cần của Innova bây giờ là điều gì đó mơi mới chút - Facelif cũng được - thay đổi ba cái đèn led liếc trước sau gì đó, nhưng chí ít nó tạo cảm giác mới mẻ chứ bản Innova hiện tại đã hơn 3 năm tuổi rồi.
Nếu Toy VN mà ráp bản dầu 2.4 hay xăng 2.7 thì hay quá!
hjx ở Ấn Độ với UAE nó có đó bác, hybrid thì chắc cũng 2 thị trường này đầu tiên...
đầy đủ máy xăng 2.7, dầu 2.4 với 2.8 luôn, hồi trước sale Toy còn ko biết có 2 bản này, chửi nhau um sùm với em :D
Innova Touring Sport với Innova Crystal ...