Hạng C
1/2/05
683
127
43
RE: Toyota khuyến mại 100% thuế trước bạ

bac santana lam o toy nao the

Hạng B1
3/1/06
70
0
0
Ba dinh, Hanoi

@ santanaz
Giá tốt nhất cho Land bây giờ là bao nhiêu hả Bác ? Tôi ở HN muốn laáy cho cty .

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Tốt nhất bác santanaz cung cấp bảng giá hết tất cả các loại Toy đi + khuyến mãi để ae cùng tham khảo. Biết đâu có nhiều người gọi đến bác đó.:):):)

Tập Lái
10/10/06
19
0
0

Bác San ta na ơi, vios b.giờ giá chuẩn bao nhiêu? Nếu bác ko tiện công bố, bác p.m cho em cũng được, bác nhé.

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

Trích đoạn: santanaz3000

Chao Bác Trần Thanh !
Em hỏi Bác chút nhé ? Hàng của Bác bán rất chạy, không có mà bán nữa, vậy Bác có giảm giá không ? ;)
Innova không giảm giá đâu các Bác ạ (Hỗ trợ 100% trước bạ + giảm Hoa hồng Đại lý = Mức giảm trước khi có chính sách mới này). Chung quy lại, Innova không giảm giá:D

Các santana ơi, tôi ở sài gòn, không biết bác có giúp được giá tốt không nhỉ, có gí bác post mail cho tôi nhé [email protected].
Cám ơn bác trước.

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Bác Santanaz có thể cho ae biết giá phải trả cho Vios khi ra tới biển là bao nhiêu không? để em còn tính toán hơn thiệt. Rất mong bác hồi âm

Hạng B1
11/9/06
86
2
8

Liệu đến tháng 12/06 Altis có xuống 30K còn Vios 20K không các bác nhỉ ? Dòng Sedan đâu có bán chạy như Innova . Xuống giá đi để mua xe mới , đỡ phải đi tìm xe cũ !

Hạng B1
2/11/06
53
0
0

Vios chỉ bán khoảng 18 và Altis chỉ bán khoảng 27, 28 thì may ra còn có người mua không thì bà con ta chỉ mua MPV hoặc đợi 2009 mở cửa thì trường ô tô thôi . Nói chung 2 con này chỉ chạy taxi là hợp lý vì có bảo hành 100.000km mà:D

Hạng B2

Trích đoạn: Lovecham

Vios chỉ bán khoảng 18 và Altis chỉ bán khoảng 27, 28 thì may ra còn có người mua không thì bà con ta chỉ mua MPV hoặc đợi 2009 mở cửa thì trường ô tô thôi . Nói chung 2 con này chỉ chạy taxi là hợp lý vì có bảo hành 100.000km mà:D

Còn em còn bác... còn cả anh em OS. Có mà đến hết 2007 cũng chẳng có giá này.

Theo thống kê thế này (Trích vnexpress.net):

Lượng xe con nội địa bán ra trong tháng 10 đạt 854 chiếc, tăng 56 xe so với tháng trước, song vẫn giảm 13% so với cùng kỳ năm ngoái. Thị trường xe du lịch vẫn chưa có đột phá dù các nhà sản xuất liên tục tung ra chương trình khuyến mãi, giảm giá.

Motor Show 2006 tại TP HCM. Ảnh: T.N.

Theo số liệu mới công bố của Hiệp hội các nhà sản xuất ôtô Việt Nam (VAMA), tổng sản lượng bán hàng của 16 đơn vị thành viên trong tháng 10 đạt 4.044 xe, tăng 5% so với tháng 9 và tăng 10% so với cùng kỳ năm ngoái. Đóng góp phần lớn vào sự tăng trưởng này là phân khúc xe thương mại. Lượng xe loại này bán ra trong tháng đạt 1.796 chiếc, tăng 62% so với cùng kỳ.

Tuy nhiên, tính chung từ tháng 1 đến tháng 10, tổng doanh số của các thành viên VAMA giảm 3% so với 10 tháng đầu năm ngoái. Sự ì ạch trong phân khúc thị trường xe 5 chỗ vẫn là nỗi ám ảnh với các nhà sản xuất nội địa. 10 tháng đầu năm nay, chỉ vỏn vẹn 5.291 chiếc được tiêu thụ, giảm 42% so với cùng kỳ năm ngoái.

Trong số 16 thành viên VAMA, Vindaco (Daihatsu) dẫn đầu về tốc độ tăng trưởng 10 tháng, đạt 44%. Tiếp theo là Trường Hải, với tốc độ tăng 25% so với 10 tháng năm ngoái. Toyota đứng thứ 4 về tốc độ tăng trưởng (17%), song tiếp tục là đơn vị có doanh số bán cao nhất trong hiệp hội với lượng xe tiêu thụ 10.963 chiếc các loại.

Những tên tuổi lớn như Vidamco, Vinastar, Ford hay Mercedes-Benz Vietnam vẫn cài số lùi, doanh số bán giảm mạnh so với cùng kỳ năm ngoái. Trong đó Vidamco tiếp tục đội sổ, doanh số giảm 63%. Tiếp đến là Vinastar, giảm 49%. Ford chỉ bán được 2.937 chiếc các loại trong 10 tháng, giảm 25%; trong khi Mercedes-Benz bán được 1.005 chiếc, giảm 23%.

Source: vnexpress.net

Vậy nếu có bán có vậy lấy đâu ra chi phí mà giảm giá......

Em chào các Pác !
Hôm qua em ở nhà, log in otosaigon.com/forrum mãi mà không được, không biết mạng nhà em có vấn đề gì không:D
Về giá các loại xe các Bác quan tâm, đến hôm nay có biến động lớn dzồiiiii :D
Altis giá giảm nhiều nhất, tốt hơn nhiều so với giá em Post lên hôm trước. Cụ thể như thế nào ư ? Các Bác ở Hà Nội mang 1K đến làm hợp đồng em sẽ nói :D (các Bác để cho em giữ chút xíu bí mật chứ ... :D ).
Chung quy lại, bán cho anh em OS thì không còn lãi cũng bán, em xin nhận lại của các bác 02 hộp Emfa Mama (có quá đáng quá không nhỉ :D )
Em xin lỗi bác Trần Thanh, ở SG thì em chịu luôn rồi, bác gọi cho Cục gạch xem sao ? Bác ấy cũng vừa cưới con vợ hai màu Bạc, giá khá tốt đấy. Mobile: 0907.11.55.99 (Sorry bác Cục gạch nhá:D )
Bác "Yêu Sâm panh" làm Sales cho hãng nào mà ghét To thế ????? :D Nếu ở HN thì Phone cho em, anh em đi Cafe cà pháo tí, làm gì mà Bác phải nóng thế:D