Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Nói về dễ sửa thì toy, tối giản mọi thứ có thể. Giá cũng ko rẻ như đối thủ khác như hàn hay trung quốc. Ai cũbg muốn xài toy khi từng sở hữu nhiều xe khác, cũng phải có 1 chiếc toy để đi lại hằng ngày.

Bác suy từ bác hả. Đã từng dùng Toy sang Đức và never về Toy kể cả Lexus.

Hạng B2
9/4/10
192
195
43
Vì vậy nên mới khinh khách hàng. Đi mua xe như là đi xin. Pó tay

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
tại việt nam thì thương hiệu toyota có giá trị trường tồn, mãi mãi theo thời gian
2 bánh thì honda

Hạng C
22/3/16
965
8.904
93
Nhưng toy là hãng làm ăn mất dạy nhất VN, xe ko có j vẫn bán giá trên trời, đứng thứ 2 chính là Honda...

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Mỗi mình nó lọt Top thứ hạng cũng k phải thấp, trong khi mọi đối thủ cùng phân khúc chẳng ai xuất hiện thế thì mọi bài so sánh xe cùng phân khúc sau này phải chăng đều vô nghĩa :rolleyes:
Xe có tốt hơn trên lý thuyết mà chả ai mua thì cũng có ích lợi gì o_O

Tốt lý thuyết nó khác xa so với tốt từ vận hành thực tế nhoe cụ. Tốt lý thuyết được quyết định phần lớn bởi bọn DLV nhoe cụ :p:p

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nhưng toy là hãng làm ăn mất dạy nhất VN, xe ko có j vẫn bán giá trên trời, đứng thứ 2 chính là Honda...
Bác nói dậy chứ nghĩ lại đi, tiền bác cầm trong tay k ai kề dao ép bác mua :)
Khúc sau mới quan trọng nè, trên OS này mình chả mấy khi thấy dc 1 topic phàn nàn về dịch vụ hậu mãi của Toyota hoặc Honda, còn mấy BOX khác như Hyundai, KIA, Mazda, Chevrolet...ngay cả Mercedes, BMW nữa chứ, ôi thôi ai cũng bỏ tiền tỷ ra mua như ai mà sau khi dc phục vụ mấy ảnh toàn chửi "dịch vụ như ccc" k đấy :D
Thằng bán giá mất dạy nó k có ép bác mua, nhưng cái thằng bán cho bác xong mà nó đối xử mình như qq mới đúng là mất dạy hơn đấy =))

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Bác suy từ bác hả. Đã từng dùng Toy sang Đức và never về Toy kể cả Lexus.
Thì nc ngheo luôn 4 tưởng xe phải sang như xe Anh, mạnh mẽ bốc như xe Đức, cứng cáp như xe Mỹ, tiết kiệm xăng như xe điện, ... wuan trọng là bán lại phái giữ giá.:p
Uớc mơ của mình, tậu con Mẹc gắn logo xe thánh vào cho nó giữ giá, mình thì giữ đc an toàn:D

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Có giá trị nhất hay không cũng chẳng ảnh hưởng gì đến người đang đi xe Hàn và Nhật. Mình là khách hàng, xe nào phù hợp thì mua. Sao lại đi tự cảm thấy mình kém hơn hay sang hơn vì cái bảng xếp hạng của 1 tạp chí nhỉ! Mấy ông cứ thích tự sướng cho Toy và tự nhục cho Kia để làm gì... Đang làm đại diện cho hãng hay đang có 29,15 tỷ đô nên cảm thấy mình cũng xếp chiếu trên người khác như bảng xếp hạng của 1 thứ phương tiện?