Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Uhm, bọn Mỹ với châu Âu nó không biết gì về xe nên nó mới chê , bọn khác, khôn hơn !?:eek::D
Dù sao thì 400k chiếc là con số mơ ước của mấy anh Gato. Cái xe bên Âu chỉ có thích và ko thích chứ mếu có ngu với khôn gì khi mua cái xe đâu bác.

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Trung Đông thích xe này hơn Mẽo,,, hình như Mẽo đang ngèo đi nên hay mua mấy xe thùng to mà động cơ nhỏ xíu eco gì gì đó
Toyota Land Cruiser sẽ dừng bán tại Mỹ sau năm 2021

Mấy con này là xe thùng to mà động cơ nhỏ xíu hả? Alo Alo
Chỉ là người Mỹ thực dụng lo làm ăn ít nghiên cứu nghệ thuật nên người ta không cảm được cái vẻ đẹp xe tải bên trong chiếc suv như Lexus với land cruiser thôi. Thân!

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
View attachment 2335071
Mấy con này là xe thùng to mà động cơ nhỏ xíu hả? Alo Alo
Chỉ là người Mỹ thực dụng lo làm ăn ít nghiên cứu nghệ thuật nên người ta không cảm được cái vẻ đẹp xe tải bên trong chiếc suv như Lexus với land cruiser thôi. Thân!
Đã xem thì xem cho trót nha bác,, con Ford EX doanh số tăng tuy nhiên động cơ nó nhỏ lại.. nói là kèm dẫn chứng và link
Tiếng anh ko hà nên chổ nào ko hiểu thì dùng google translate nha bác

Attachments

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Đã xem thì xem cho trót nha bác,, con Ford EX doanh số tăng tuy nhiên động cơ nó nhỏ lại.. nói là kèm dẫn chứng và link
Tiếng anh ko hà nên chổ nào ko hiểu thì dùng google translate nha bác
Có mỗi con này thùng to động cơ chấm nhỏ thôi còn mấy con kia nó bán 1 rổ kìa.
Chỉ có anh thùng rỗng kêu to lăng cu đơ không ai dám mua về thờ như dân VN thôi!

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Có mỗi con này thùng to động cơ chấm nhỏ thôi còn mấy con kia nó bán 1 rổ kìa.
Chỉ có anh thùng rỗng kêu to lăng cu đơ không ai dám mua về thờ như dân VN thôi!
a đẹp trai ơi,, cái cột Change a hiểu nó là gì hong anh,, nó là bán chậm đi đó a,, có cái thùng to mà đọng cơ từ V8 xuống V6 là bán tăng đó a,, bán chạy hơn thì thể hiện xu hướng đó a

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
a đẹp trai ơi,, cái cột Change a hiểu nó là gì hong anh,, nó là bán chậm đi đó a,, có cái thùng to mà đọng cơ từ V8 xuống V6 là bán tăng đó a,, bán chạy hơn thì thể hiện xu hướng đó a
Covid nó giảm toàn thị trường đó ông tướng ;)
Biết 1 mà không biết 10;)

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Covid nó giảm toàn thị trường đó ông tướng ;)
Biết 1 mà không biết 10;)
ô thế sao ko giảm anh EX động cơ nhỏ lại,, thế a kể 10 cho các bác đây nge đi, rãnh thì a tiềm hiểu xem phân khúc bán tải động cơ nào ở Mẽo đang dc mua nhiều nhất nha,, V8 hay V6 hay Eco