Tập Lái
17/10/06
47
0
0
Toyota Lite Ace 1993 , 8 chổ . Có Bác nào biết về thằng này kô ? Nó còn gọi là cá mập con đấy . Có 1 em đang rao bán đời 93 bình xăng con , trợ lực gật gù kính chỉnh điện , xe còn rất cứng chủ xài kỷ , gần như 90%. Em này nội thất nhìn rất đẹp . Táp-lô bầu tròn , ghế sau xếp lại thành gường hoặc treo lên . Nói chung option hơn hẳn mấy em 12-15 chổ. Máy 3I. B1c nào xài qua em này rùi xin chỉ giáo cho em với . em đa xem xe rất ưng ý . Mong các bác chỉ giáo:):):)

Hạng B2
2/4/07
187
0
0
RE: Toyota Lite Ace ???? Bác nào biết chỉ em với !!!!

em này bây giờ làm sao được hoạt động nữa nhỉ, cơ quan em có 1 em mới đi hơn10 vạn bi h mang trả Bộ TC rồi vì hết hạn sử dụng

Tập Lái
17/10/06
47
0
0

Bác tomychien nói đấy là xe cơ quan chứ xe tư nhân dưới 10 chỗ thì làm gì có chuyện tính đời . bác chạy vô tư . Bác đi em này chưa ??? có êm kô Bác ????

Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com

Hồi trước thấy bưu điện thành phố xài con này nhưng bây giờ ko thấy nữa phải ko bác KIM? Hình e nó nè ko biết có phiên bản máy dầu ko nhỉ

Tập Lái
17/10/06
47
0
0

Đúng rùi Bác ạ !! Theo em biết thì kô có máy dầu . Hình Bác post đẹp quá giống y chang luôn . chiếc em đang xem cũng 9/10 so với em này

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

em đi rồi, xe đi ồn lắm ngồi trong xe kêu như xe Liên xô em chẳng thấy nó có option gì hơn HiACE cả, đứng một chỗ điều hòa tắt xong không bật được phải ga to lên nó mới bật, nói chung là cũ quá, nhưng máy móc thì không vấn đề gì