Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Ở VN KIA Morning cháy cả đống bị ém nhẹm. Cháy tới gần phá sản 1 hãng taxi ở Nghệ An, họ kiện ra toà luôn mà có mổi báo CA Nghệ An đăng.

Haizz tụi Kia không kiện lại cho phá sản luôn là may ở đó mà đi kiện tụi nó, mua cả chục chiếc về xong đem ra ngoài gắn đồng hồ tính tiền => liên quan đến hệ thống điện, và một khi xe đã không còn zin thì chấm dứt bảo hành nhé, bảo hiểm các kiểu nhé, cái này là kiến thức cơ bản chẵn lẽ bác mua được 4B mà không biết vấn đề này????

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Wigo sẽ bán OK thôi . Tôi tin chắc nếu lượng xe nhập bề đủ nhiều thì quá năm sẽ là ngày wigo đá i10 và Moning ra khỏi top xếp hạng . Tôi đã đoán chính xác việc CRV vượt mặt CX5 hồi 4 tháng trước giờ đã chính xác giờ tới lược wigo xe tương tự như vậy chỉ kg qúa 4 tháng để hạ Moning và 7 tháng để hạ i10 nếu như 2 em hàn kg xuống giá 50tr thì điều tôi suy đoán sẽ trở thành sự thật . Còn nếu 2 em hàn xuống giá thì còn có thể trụ được.

CRV 1.5 Turbo bị lỗi toàn cầu - CX 2.5 chuẩn bị upgrade Turbo, nên mèo nèo cắn mẽo nào chưa biết được nghen. Còn về Wigo nhìn hình thì đẹp, nhưng thực tế thân xe ngầu nhưng cảm giác không được liền lạc cho lắm, còn khớp nối giữa gương hậu và thân xe giống như cây quen cảm giác xe ngược chiều đụng vào phát là văng ra luôn.​

Haizz tụi Kia không kiện lại cho phá sản luôn là may ở đó mà đi kiện tụi nó, mua cả chục chiếc về xong đem ra ngoài gắn đồng hồ tính tiền => liên quan đến hệ thống điện, và một khi xe đã không còn zin thì chấm dứt bảo hành nhé, bảo hiểm các kiểu nhé, cái này là kiến thức cơ bản chẵn lẽ bác mua được 4B mà không biết vấn đề này????
Lỗi của Kia thì doanh nghiệp chịu để yên chắc :D :D ...dân mình không phải dạng vửa đâu..nhu Ford hay Mazda có 1 xe thui mà báo chí ầm ầm..10 xe mà do lổi sx thì giấu được bao lâu :D :D

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33

Rất rất nhiều hãng xe khác vẫn được dùng làm taxi, sao nó không cháy đi bác. Và bác cần tìm hiểu xem xuất phát cháy từ đâu nhé. Có chiếc xe làm taxi nào không tác động vào hệ thống điện không???
Sáng hôm kia VNExpress đăng bày Hyudai Kia triệu hồi 2 triệu 900 ngàn xe, không thấy bất kỳ cm nào, tới chiều bài viết bị gở mất. Hyudai, KIA đúng là tài đó bác.

Rất rất nhiều hãng xe khác vẫn được dùng làm taxi, sao nó không cháy đi bác. Và bác cần tìm hiểu xem xuất phát cháy từ đâu nhé. Có chiếc xe làm taxi nào không tác động vào hệ thống điện không???
Sáng hôm kia VNExpress đăng bày Hyudai Kia triệu hồi 2 triệu 900 ngàn xe, không thấy bất kỳ cm nào, tới chiều bài viết bị gở mất. Hyudai, KIA đúng là tài đó bác.
Đang ầm ầm kìa Bác :D :D

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Đang ầm ầm kìa Bác :D :D
Vấn đề là nhà Toy, Honda thì vnexpress đâu có xóa bài đăng triệu hồi xe mà khi vnexpress đăng bài Nhà Hyun, Ki triệu hồi xe thì sáng đăng chiều xóa là sao??
Vậy nhà nào làm ăn đàng hoàng hơn?
Làm ăn thế này mà đòi người tiêu dùng tin cậy sản phẩm, tin tưởng thương hiệu.
Chẳng thà như nhà Toy, Honda thì tốt nó khoe, xấu nó cũng show, đại lý bắt chặt khách nó cũng để người tiêu dùng thấy. Tùy vào sự lựa chọn của khách hàng còn hơn vạn lần Nhà Hyun nhà Ki làm ăn theo kiểu dấu giếm lừa khách hàng.