Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Cung cầu thôi bác, nhiều người đặt mua mà nhập về ít thì phải chờ. trước Veloz phải chờ 7 tháng , sau này tới Xpander pre cũng chờ dài :D
Chả phải nhập ít. Đại lý nó ém hàng để bắt người mua phải chọn lạc. Nó bán 5 xe + lạc thì lời bằng 10 xe 0 lạc rồi, chưa kể khỏi tốn chi phí kho bãi, nhân công, giấy tờ sổ sách.

Hạng B1
7/4/15
62
85
18
Đích thân Toyota thiết kế và sản xuất thì mua. Daihatsu chỉ là con bài kiếm chác thêm dưới mác của Toyota ko hơn ko kém
Toyota Raize hot dữ vậy các bác? đợi sang năm hoặc phải mua thêm phụ kiện

Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Chưa chạy nên chưa biết cảm nhận máy móc cách âm... thế nào chứ nhìn ngoài đường giống hộp diêm, xe gì như đồ chơi, kiểu như bóp bóp lại cho có phân khúc để bán với người ta, thà nhỏ hẳn như Wigo nhìn còn đẹp chứ chặt đầu chặt đít nhìn nó cứ sao sao.

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Đích thân Toyota thiết kế và sản xuất thì mua. Daihatsu chỉ là con bài kiếm chác thêm dưới mác của Toyota ko hơn ko kém
View attachment 2793560
em thấy Daihatsu có vấn đề gì đâu ta , Daihatsu Terios 2003 giờ người ta vẫn chạy ầm ầm. Nếu gắng logo Daihatsu thì nên cân nhắc thật , vì đại lý không có , khả năng không có phụ tùng, đi xa lỡ có chuyện gì cũng không an tâm. Còn gắng logo Toy vô thì yên tâm rồi , nói về đại lý thì Toy vẫn số 1 ở VN.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Lạc hay k do mình bác cứ gọi thẳng hotline phản ánh xem có đại lý nào bắt ép bác mua lạc
Mình mới vừa nhận dc cuộc gọi của 1 em Sale bên Toyota nói có 1 chiếc xe nhưng vì lí do khách họ muốn nhận họ gọi cho mình báo là có muốn lấy luôn hong nhưng có 1 cái là khách này họ có mua 20 triệu tiền phụ kiện ( Phim , phun gầm , trải sàn ) , nếu mình lấy thì tốn thêm 20 triệu nữa thôi . Mình từ chối luôn . Hết nói nổi