Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác thử đem lên bác Văn làm máy lạnh xem sao và nhớ cho cảm nhận nha bác, cho ACE tham khảo ấy mà. Bác Văn nổi tiếng và được truyền miệng giới thiệu trong diễn đàn mình từ đã lâu rồi đó bác. Riêng tui thì cũng đem V2 của mình lên bác Văn làm một lần rồi, thấy bác ấy có tay nghề cao và cũng tử tế nữa nhưng mấy chú thợ của bác ấy thì lại rất ẩu. Tui chúa ghét tính cẩu thả của thợ, V2 tui về vài bữa không lạnh nữa, làm hết 500K (quấn lại mâm hút blog máy lạnh, xả bơm nạp ga lại) rốt cuộc chẳng lạnh gì cả. Đã vậy còn bị quăng mất sợi dây cua-roa zin của máy xe và cây thăm nhớt nữa chứ...Nói tóm lại không vừa ý các bác ah.:mad:

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Bác ấy ở Đà Nẵng, bác Văn có support vụ này được không nhỉ?

Hạng C
31/8/08
531
159
43
Xin lỗi vì lâu quá không ghé thăm lại "thớt" này, nay xin hầu chuyện cùng các Bác.
Về phần lạnh thì Ok rùi, em mang lên chỗ Bác Tuấn (gần chân cầu vượt Hòa Cầm - Em quên mât số liên lạc, Bác nào cần thì phone, em sẽ chỉ tận nơi), sau khi kiểm tra phát hiện bị rò ga, bác ấy siết chặc hết lại, bơm lại ga và đến hôm nay thì Ok, lạnh ngắt mùa Đông luôn.
Nhưng hôm nay lại muốn kiểm tra và xem lại một số vấn đề khác về hệ thống lái và động cơ, có bác nào biết garage nào uy tín ở Đà Nẵng giới thiệu giúp em với, phải là uy tín thật sự nhé, là thành viên OS càng tốt.
Thanks các bác nhìu!!!