Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Sặc, 1 lần thì tôi có thể sai, lập lại cái nu thì đúng nu thiệt. Tiếp tục dẫn một cài báo cs lá cải khác trong nước và được dịch từ chính bài báo của Reuter.
Nu còn có cái kiểu thấy Toyota là trĩ ra nữa cụ. Hoặc kiểu suy diễn từ mấy bài bái CS kiểu này thành Toyota học công nghệ pin của chó tàu ...bla...bla...
Mấy thanh niên đọc được tiêu đề chê bai Toy là như lụm được vàng bác ơi. Lúc đó não lú rồi có suy nghĩ dc như người bình thường đâu.

Hạng B1
2/4/17
98
33
28
28
Hạng B1
2/4/17
98
33
28
28
Vậy thì đọc Reuter đi xem thật sự nó viết cái gì, đừng dẫn chứng mấy cái tiêu đề ngu và nhận thức ngu như vậy cụ. Reuter thì chắc chắn k viết những điều ngu như cái tiêu đề tiếng việt của mấy tờ báo lá cải trong nước.
Còn tôi dùng từ suy diễn ngu ngốc là kiểu như: Toyota học công nghệ pin của hãng chó tàu...

Toyota sẽ ứng dụng pin thể rắn lên xe hybrid trước
nhiều thằng đã ô đã NG* rồi còn hùa :))) đọc tiêu đề rồi đi bêu rếu. Haiz...

Hạng B1
2/4/17
98
33
28
28
Ngu là loại ăn phải bả của Toy. Nên ai chê Toy là ngu. Chưa từng ai ngu thế không tưởng được. Thêm thằng Báo Dân Trí ngu nè
1 người chửi bạn Ngu ko có nghĩa là bạn Ngu, NHƯNG nhiều người chửi bạn Ngu. Thì có nghĩa là bạn... NGU THẬT :))

Hạng B1
2/4/17
98
33
28
28
Bêu rếu gì hè...trích dẫn....chỉ có vậy, rồi cả đám hùa vào bảo thiên hạ ngu ...chê Toy. Đám hùa này sống nhờ nâng bi Toy. Nên ai chê Toy là Ngu...như nó vậy hè...khà khà.
Toyota sẽ ứng dụng pin thể rắn lên xe hybrid trước

Nói cái gì phải tìm hiểu mà nói. bóp méo sự thật bị chửi NGU rồi còn gân cổ nói ngang :))

Hạng B1
2/4/17
98
33
28
28
Nhiều người thì chẳng qua 1 người nhiều nick...hoặc cái đám đí hùa theo như Cờ Hó....hihi
Không, Bạn Ngu thật đó, nội có link lá cải dịch cắt xe từa lưa ra. đua lên rồi bị nói lại gân cổ :)) vừa nãy 2 ô kia nói có dẫn chứng rõ ràng

• Haha
Reactions: NBH