Tập Lái
26/6/19
2
1
3
44
Sienna 2009 xle có độ gương gập điện được không các bác? Cái bản đồ có cách nào dùng ở Việt nam được không?
Em hơi bị gà

Hạng C
28/6/08
878
26
28
Sienna 2009 xle có độ gương gập điện được không các bác? Cái bản đồ có cách nào dùng ở Việt nam được không?
Em hơi bị gà
gương nào độ chế cũng đc bác

mà độ chế nó yếu lắm , để zin lành hơn

Tập Lái
7/7/15
1
0
1
46
Em cần tìm còn đời 2008-2009: bác nào có thì ới em phát: 0914025567 (Hải). Em xin cảm ơn!

Tập Lái
1/1/17
30
2
3
44
Các bác giúp e: Xe em sau khi tháo 2 cọc Acquy ra thì ko thể mở được cốp điện đằng sau khi ngồi trong xe (ấn nó ko ra), trong khi mở bằng chìa, bằng tay vẫn bt. Chắc phải set lại nút thế nào đó. E đã ấn giữ 3s như bác nào đó chỉ nhưng vẫn ko được. Các bác hỗ trợ giúp em từng bước để set nút đó với ạ (mỗi lần đang đi dừng lại cần mở cốp cứ phải lon ton chạy xuống mệt ko chịu đc). Cảm ơn các bác.
TOYOTA SIENNA - XE CỦA GIA ĐÌNH : Nơi chia xẻ thông tin - kinh nghiệm và trải nghiệm !

Tập Lái
24/11/17
13
6
3
40
Mấy bác ơi cho e hỏi là 2007-2009 bản LE mình độ thêm radar và loa như bản limited thì được ko ạ! Vì e kiếm bản limited khó quá, chỉ toàn bản LE. Bác nào có limited đời này muốn bán thì ới e với ạ.

Tập Lái
19/12/12
3
0
1
Chào cả nhà! Em đang loay hoay tìm xe cho gia đình 5 người. Yêu cầu của em đơn giản chỉ là băng ghế thứ hai phải có ghế thoải mái, êm dịu như nhau cho cả 3 người, để 3 đứa nhóc chúng nó không phân bì ai là người phải ngồi ghế giữa. Em lội hết từ xe này đến xe khác đỏ cả con mắt mà cũng chưa tìm được cái mình cần. Cuối cùng em lạc vào thread này. Đã đi hết 117 trang và cảm thấy như đây chính là điều mình cần.

Ngày hôm qua, sau khi lội hết các trang mua bán xe, em mạnh dạn tới một showroom để xem xe. Cảm giác đầu tiên là bị... ngộp, vì nó to và hoành tráng quá! Trước giờ em nhìn xe khác chạy ngoài đường, hay nhìn hình của mấy bác chụp thì thấy nó chỉ hơi lớn một chút thôi. Nhưng khi tận tay sờ mó thì thấy nó vĩ đại thật.

Cảm giác thứ hai là rất bối rối khi phải đánh giá được chất lượng của xe. Dù đã cầm lái hơn 7 năm, sở hữu con xe sedan cũ đời 2003 đi bệnh viện dày hơn cả 3 đứa nhỏ cộng lại, xem một tá video chỉ cách đánh giá xe cũ và lội 112 trang của thread này, nhưng em vẫn không thể kết luận được gì khi xem con xe đó.

Vậy có bác nào rủ lòng thương giúp em đánh giá một chiếc sienna cũ không? Em xin hậu tạ beer/coffee các kiểu ạ. Cảm ơn các bác trước!