Hạng B1
9/7/17
55
27
18
42
Mình dang chờ cuối năm coi em City mà xuống cở 500 là hốt liền:D:D

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Cái câu này về quê nghe mãi rồi quen. Mà con xe mỹ 12 tuổi cùng con xe hàn gần 5 tuổi của nhà em vẫn chạy ngon lành cành đào, em chưa thấy có gì đến nỗi phải tống nó đi như bác tưởng tượng ra. Xe xử dụng cho em và cho gia đình, chứ không chạy cho mấy người dưới quê đâu bác.
dân quê mà hơi đâu chấp, tầm hiểu biết của họ rất có giới hạn!

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Cái câu này về quê nghe mãi rồi quen. Mà con xe mỹ 12 tuổi cùng con xe hàn gần 5 tuổi của nhà em vẫn chạy ngon lành cành đào, em chưa thấy có gì đến nỗi phải tống nó đi như bác tưởng tượng ra. Xe xử dụng cho em và cho gia đình, chứ không chạy cho mấy người dưới quê đâu bác.
E không nói về độ bền vì kia cd đời đầu vẫn chạy phà phà, e chỉ nói về kiểu dáng, tuy form toy ko đẹp nhưng nó chuẩn và kéo dà với thời gian vẫn sang trọng còn độ bền thì miễm
Bàn .

Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
Xồn lạo quá xe Hàn mau lỗi mốt và sau 3-4 năm là tìm cách tống tiễn nó đi rồi . Hôm bữa chạy creato 2016 về quê ăn đám, mấy người ở dưới đó nhìn xe xong nói " ba cái xe này của tụo Hàn Quốc " nghe nhột . Thử chạy 1 chiếc camry 2011 giá 700tr người ta nhìn bạn với con mắt khác so với alantra giá 800tr .
Bác này giàu quá! Mua xe cho người ta chứ ko phải mua xe cho mình. Người dưới quê lên chơi nhà bác chê cái cầu tiêu khó dùng quá "Tao quen ngồi cầu tỏm!" chắc bác cũng nhột và đập cái toilet ra làm lại cho nó có cầu tỏm với người ta!

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
44
Biên Hoà, Đồng Nai
Giảm giá là ngon rồi bác. Toy không giảm giá các hãng khác mừng thầm chỉ có khách hàng chưởi! Giờ Toy giảm giá khách hàng mừng thầm, các hãng khác chưởi! Kakaka
Các hãng khác không cần giảm giá, em chỉ cần toyota giảm giá kịch sàn bằng thailand thôi là em mừng rồi, ước mơ Fortuner sắp thành hiện thực hahaha, giảm nữa đi toyota ơi, em ủng hộ Toyota giảm giá, hihi

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Bác này giàu quá! Mua xe cho người ta chứ ko phải mua xe cho mình. Người dưới quê lên chơi nhà bác chê cái cầu tiêu khó dùng quá "Tao quen ngồi cầu tỏm!" chắc bác cũng nhột và đập cái toilet ra làm lại cho nó có cầu tỏm với người ta!
Ý của e là giá trị của xe nhật nó một vị trí mà đã đc thế giới công nhận thương hiệu số 1 thế giới. Còn xe HQ phát triển theo hướng riêng nên ko thể so sánh 2 cái đc .

• Like
Reactions: Bluetooth847