Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Bản AT mà ko đầu tư nổi cái điều hoà tự động! Trong ảnh thì vẫn còn 3 cái núm vặn từ thời 2 ngàn lẻ....!

Giá như này lấy Trailblazer bản full nay khuyến mãi 100tr 1 xe còn có 966 triệu mà lại full option full tự động chỉ có cái không có nút star stop thôi. Mà hàng nhập Thái máy dầu lại khỏe nữa

Hạng D
14/8/16
1.871
2.264
113
39
Theo mình trên mạng chỉ là một phần nhỏ mà phần lớn là do Toy bỏ mặc mà không quản lý đại lý hiệu quả (nghĩ xấu chút là thông đồng) để đại lý nâng giá bán "lạc" vô tội vạ trong khi giá xe niêm yết của Toy không hề rẻ so với các hãng khác và cái "chất" của xe Toy không hề hơn gì các hãng Nhật khác. Khi tiếp xúc với sale Toy mình có cảm giác như mình đang đi xin "được" mua xe chứ không phải mình đem tiền đến cho họ vậy. Bỏ tiền tỷ ra để bị đối xử như vậy mình không cam tâm nên từ đó mình đã quyết định dù mình mua chiếc xe thứ mấy thì nó cũng sẽ không phải là của Toy.
đại lý HD TC nâng giá xe luôn có ai nói gì đâu! Đội quân đó có sưc mạnh ghê lắm. Ngày xưa khen Sò máy dầu, ra đường thấy rất nhiều sò máy dầu, chạy grab cũng nhiêu. Giờ thì thỉnh thoảng thấy 1-2 xe cũng phong cách đấy!

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Em nuôi hi vọng con Dầu AT 2.4 khoảng chín trăm mấy triệu thì ráng đổi để có cái số tự động chạy cho khỏe, ai ngờ giá này bằng con sedona rồi, nhìn vào option giữa 2 xe thật khó ép lòng lấy fortuner, haizz sao lại khổ thế.

Em nuôi hi vọng con Dầu AT 2.4 khoảng chín trăm mấy triệu thì ráng đổi để có cái số tự động chạy cho khỏe, ai ngờ giá này bằng con sedona rồi, nhìn vào option giữa 2 xe thật khó ép lòng lấy fortuner, haizz sao lại khổ thế.
A có thể tham khảo dòng trailblzer bên em Bản AT 2 cầu máy dầu nhập thái hiện đang khuyến mãi 100tr chỉ còn 966 triệu full option các tính năng trên xe đều tự động và full các tính năng an toàn nhé anh. nếu anh quan tâm có thể ib cho em e sẽ hỗ trợ mình hết mình

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
thây dan vn dễ moi tiền quá hay sao thế nhỉ :p:p:p,nhâp khẩu hưởng thuế 0% gia nhiêu đo,con lấp rap cung dc hương thuế ưu đãi từ linh kiên giá cung thế,....con dân vn minh ưu đãi khi mua xe dc kem theo mồi :p:p:p,đi mua xe ma đưa kem thêm 1 trang menu gọi món :D:D:D

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
đại lý HD TC nâng giá xe luôn có ai nói gì đâu! Đội quân đó có sưc mạnh ghê lắm. Ngày xưa khen Sò máy dầu, ra đường thấy rất nhiều sò máy dầu, chạy grab cũng nhiêu. Giờ thì thỉnh thoảng thấy 1-2 xe cũng phong cách đấy!

Sò chạy đầy đường, Sò dầu chiếm cỡ 2/3. Không còn nhiều chạy Grab nữa, nhưng chạy dịch vụ vẫn nhiều, do mang xe full option, CUV 5+2, đi chạy Grab / taxi đồng giá với xe SUV 7 chỗ nhưng chẳng có option gì thì không kinh tế :)