Hạng F
29/10/16
11.620
22.462
113
Pháp
Do đó đợi tháng 10 với show vinfast, và tọy(i) sẽ thành (i) ngay thôi (thịt da) quá ngon

Vì TQ với Nhật đè hút máu dân VN mình, có cách mạng tháng 10 về xe chứ

,Bình thường ngay cã Đức/âu/Hàn/Mỹ/VN (cái nầy tôi lấy ý từ bác dmqtrieu) thì sẽ thấy xe Nhật chẵng giá trị gì ráo trọi cờn thua Fiat , tệ so với Renault và thua xa PSA với dàn châu âu không có cửa đứng

Người già tây âu phát biểu

• Like
Reactions: De Red
Hạng B2
31/5/11
135
26
38
View attachment 1677707 Chào các bác, hôm trước em định vệ sinh lọc gió điều hoà cho con Vios 2012 nhà em mà mở ra không thấy cái lọc đâu hết. Trong khi trước đó em xem cách người ta vệ sinh dàn lạnh Vios đời này thì rõ ràng có cái lọc. Em có gọi điện cho Toyota Biên Hoà ở Bình Dương thì họ nói là đời này không có lọc. Thế thì bao nhiêu bụi nó vào xe hết à? Mấy năm nay cứ thấy trong xe bụi nhiều nghĩ là chắc tại mở cửa, ai dè![pagebreak][/pagebreak]

Clip em xem đây ạ:

Các bác nào có vios 2012 giống em có bị giống em không ạ? Chứ Toyota Biên Hoà họ nói vậy em cũng bó tay!
.
Đời 2011 cũng không có, có yêu cầu hãng lắp thêm nhưng kg được vì thieeus bộ gá

Hạng D
9/2/15
1.489
7.175
113
40
Toy Vios thì như thùng tôn di động rồi nhưng chuyện lọc giá đh này thì trước e chạy chiếc Deawoo Gentra 1.2 AT nhập khẩu Hàn Quốc cũng ko có lọc gió đh!
chính xác là xe cho xứ thiên đường gắn mấy cái kg cần thiết chi. Thiên đường làm gì có ô nhiễm chứ.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Nói chi vios bác, xe altis còn chẳng có. Lái xe nữa ngày gửi áo nghe mùi xăng không hà!
Fan của toy nè, mà nghỉ đến chiếc altis đi nữa này gửi thấy mùi xăng trên áo còn ớn ớn. Bác nào đi xe altis kiểm chứng nhé. Không có nói bừa đâu ah.
Có ko cha, để mang con altis rs 2013 của ông anh vợ ra xem thử coi, chứ tui chạy suốt có thấy mùi xăng gì đâu, chỉ có cái mùi xe như kiểu mùi da hay gì rất khó chịu, dễ gây say xe cho người nào yếu yếu.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Vios đắt gần như nhất phân khúc B, chỉ thua City top (City top trang bị tận răng như phân khúc C nên mới mắc hơn thôi) mà tấm che nắng bằng bìa các tông, lọc gió điều hoà không có, vô lăng trống lốc không có cái nút nào bấm cho tiện, esp không (M2, City, Accent đều có), camera lùi không, màn hình giải trí không, thế mà vẫn dẫn đầu phân khúc B bao năm nay thì quả thật quá cay đắng cho dân mình, cúng tiền cho thánh không biết bao nhiêu mà kể xiết.

• Like
Reactions: Osin and TRÍ CB
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Nói chi vios bác, xe altis còn chẳng có. Lái xe nữa ngày gửi áo nghe mùi xăng không hà!
Fan của toy nè, mà nghỉ đến chiếc altis đi nữa này gửi thấy mùi xăng trên áo còn ớn ớn. Bác nào đi xe altis kiểm chứng nhé. Không có nói bừa đâu ah.
chuẩn. xe Altis trước kia phải mua lọc gió thêm nhé các bác, xe không có lắp sẵn. Năm 2018 này không biết là đã lắp chưa, em quên mở ra xem.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Các bác nào đi Vios 2012 thì nhập viện gấp khám phổi để giữ mạng sau bao nhiêu năm hít thở không khí nguyên chất. Giữ mạng được thì giữ giá mới còn ý nghĩa các bác ạ :D

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em từ lúc biết lái xe hơi đến giờ tuyền đi xe Hèn với xe nhập Đài full options nên không hiểu cảm giác lái xe không có options gì thì nó như thế nào. Nhưng em biết cảm giác đang dùng điện thoại cục gạch chỉ có nghe gọi nhắn tin chuyển lên dùng smart phone thì thấy rất thích :D

• Like
Reactions: TRÍ CB