Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
Mấy em hạng B khác coi như xong phim.
Vios thực sự là chiếc xe để dùng, chứ không phải để khoe, ai có nhu cầu khoe khoang, phô trương thì không hợp với Vios đâu, đó là sự thật, nhưng đừng vì mình không hợp với em nó mà quay lại chửi bới, soi mói Toy, cũng như người sử dụng Toy là dốt nát nhé, vì se không có ai dốt nát ngoài những người đi chế trách người khác dốt nát hết, luôn là như vậy.
xe đồ chơi rẻ tiền thì ai mà dám vác đi khoe hả thanh niên? hahaha

Hạng B1
17/1/18
71
132
33
Mới nhìn đã thấy chiếc xe thật toẹt vời. Từng đường nét được lai tạp tỉ mỉ và sắc nét. Màu sơn có vẻ cao cấp và láng mịn. Nội thất đơn giản thanh lịch vãi lều. Nếu có tiền em sẽ vác ngay ra đại lý cưới ngay em Cerato, Elantra hoặc 1 Forte cũ nào đó. Yêu em cmn rồi!

Hạng D
14/8/16
1.836
2.218
113
39
giá bản G so với giá City TOP. so đi so lại em vẫn chọn City chứ không có ý định chọn e Vios này
thằng hòn đá thì định giá xe đau có rẻ đau bác. Đi xe hòn đá nói thật không có sướng đâu áh. crv thì ồn nhất phân khúc, cái xe lăn bánh hoen 1 tỏi 2 mà ngồi trong xe đi như xe công nông mà ai cũng khen là CRV nên nay nó làm yêu sách bán thêm phụ kiện mới giao xe, em chịu mấy bác luôn!, city thì nội thất làm nhựa kiểu bẩn thấy ghê mà giá thì trên trời.
Các bác muốn dìm thằng toy thì tốt nhất đừng có chưởi hay chê nói nữa, càng chưởi càng chê thì trong tâm trí của các bác nó vẫn là thằng số 1! điều này toy rất vui mừng. Đó là lý do vì sao tháng nào doanh số cũng sao mà chưởi thì te tua. Tớ mua xe toy chạy hơn 2 năm rồi giờ thấy sợ toi cái mùi xăng quá! ngồi trong xa oto 1/2 ngày xong ra gửi cái áo mùi xăng nồng nặc còn hơn cả nhân viên đứng bán cây xăng! giờ nói mua chiếc thứ 2 của toy là em chạy làn! bác nào đi xe toy để ý sẽ biết!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mới nhìn đã thấy chiếc xe thật toẹt vời. Từng đường nét được lai tạp tỉ mỉ và sắc nét. Màu sơn có vẻ cao cấp và láng mịn. Nội thất đơn giản thanh lịch vãi lều. Nếu có tiền em sẽ vác ngay ra đại lý cưới ngay em Cerato, Elantra hoặc 1 Forte cũ nào đó. Yêu em cmn rồi!
Tiếc là không có .... tới khi có lại Vios... haha, kịch bản này đã xảy hơi bị nhiều.

7/9/16
1.017
2.597
113
33
Éo ai mang cái xe 600 triệu đi khoe Cụ ợ. Mua xe là quyền của người có tiền chẳng ai can thiệp được. Vấn đề chúng ta nên nhìn vào sự thật để có sự phản biện tốt. Đừng để các hãng nó coi thường khách hàng dạng bún mắng, cháo chửi mà vẫn lao vào ăn. Công tâm mà nói nếu không có sự phản biện thì bọn Toy nó còn coi thường khách hàng dài dài (cái này cụ tự hiểu đi nhé). Em éo quan tâm nó bền nó hay nó là Thánh như thế nào? Em chỉ quan tâm nó có thực sự an toàn hay không, nó có xứng đáng đồng tiền bỏ ra hay không? Hay chúng ta cứ để đám gian thương nó cắt bỏ tối đa để tối ưu hoá lợi nhuận cho chúng nó. Đây là sự coi thường khách hàng.
Vẫn còn nhiều người mù quáng 1 cách quá đáng, nói mãi mà chẳng thông dc, xong lại bảo mình anti fan này nọ! Rõ khổ, dân Việt mình u muội cái thằng Toy lởm này lắm, còn ở nước ngoài thì giá và chất Toyota nó khác ah!

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Hận đời vô đối! Muốn lật đổ ngôi vương của vios ở vn thì khi nào giá xe bằng vs giá xe ở mỹ! Thì vios sẽ ko còn ở vn nữa!

• Like
Reactions: Car_Passion
Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Mấy em hạng B khác coi như xong phim.
Vios thực sự là chiếc xe để dùng, chứ không phải để khoe, ai có nhu cầu khoe khoang, phô trương thì không hợp với Vios đâu, đó là sự thật, nhưng đừng vì mình không hợp với em nó mà quay lại chửi bới, soi mói Toy, cũng như người sử dụng Toy là dốt nát nhé, vì se không có ai dốt nát ngoài những người đi chế trách người khác dốt nát hết, luôn là như vậy.

dự tính là mấy bé dòng C như K3 or Mazda 3 cũng bị bóp cổ chết tươi luôn :D

• Like
Reactions: namosa