Hạng B2
21/11/15
203
90
28
37
Em không thành kiến Toy. Xe nào cũng vậy, tiền nào của đó. Hy vọng xe hơi về giá trị thực của nó để nhiều người tiếp cận hơn nữa và quan trọng là đừng để tụi hãng nó chém đẹp nữa ợh :)

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mấy em hạng B khác coi như xong phim.
Vios thực sự là chiếc xe để dùng, chứ không phải để khoe, ai có nhu cầu khoe khoang, phô trương thì không hợp với Vios đâu, đó là sự thật, nhưng đừng vì mình không hợp với em nó mà quay lại chửi bới, soi mói Toy, cũng như người sử dụng Toy là dốt nát nhé, vì se không có ai dốt nát ngoài những người đi chế trách người khác dốt nát hết, luôn là như vậy.
Xong phim? xe để dùng? người mới đi muốn de xe ko có camera lùi thì làm sao bạn? đi đường xa mệt mỏi muốn cc làm sao bạn? ngay cả cái bàn đạp chân ga nhỏ xíu đã tạo cảm giác mệt mỏi rồi.Bệ tì tay ko có,hộc đựng nước ko,sạc đt cũng ko? và bạn nói đây là xe để dùng? dùng vào việc gì thế? đi lại thì morning cũng đi được đó bạn

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xong phim? xe để dùng? người mới đi muốn de xe ko có camera lùi thì làm sao bạn? đi đường xa mệt mỏi muốn cc làm sao bạn? ngay cả cái bàn đạp chân ga nhỏ xíu đã tạo cảm giác mệt mỏi rồi.Bệ tì tay ko có,hộc đựng nước ko,sạc đt cũng ko? và bạn nói đây là xe để dùng? dùng vào việc gì thế? đi lại thì morning cũng đi được đó bạn
Lùi xe bé tí mà không có cam lùi không được thì đừng lái xe nha bác. Nêua muốn công cụ cam de hỗ trợ thêm thì 400-500 k trên lazada đầy rẫy. Sạc điện thoai??? Lỗ cắm usb, 12v làm kiển à? CC, xin lối thật nha, chỉ để khoe, không thực dụng, xe em hầu như thử dùng cho biết tính năng thôi, chứ không thực dụng. Đường xá đông đúc mà cc còn mệt hơn hơn ga.

Tập Lái
10/8/16
8
7
3
29
Theo cá nhân em thì vẫn bán ầm ầm, các bác sẽ hỏi vì sao ? Vì dân mình chê TOY thiếu an toàn thì TOY đã lên 7 túi khí, chê đầu CD chán phèo giờ TOY đã lên đầu CD màu mè, chê thiết kế xấu TOY chơi hẳn thiết kế mới nhất lai lai từ thị trường Mỹ. Cứ hay chê cái gì càng cụ thể TOY sẽ làm hết, nhưng giá thì vẫn tăng nhé. VIOS 2018 giá chát và thiếu tính năng trong phân khúc, giá chưa hợp lý.

• Like
Reactions: nguyenhaqb
Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113

quan trọng là dòng này người ta mua kinh doanh nhiều, nên toy đánh đúng vào nhu cầu. Còn nhu cầu của bác thì có thể chọn brand khác :D bữa giờ em đi grab thấy vios chạy AT hơi bị nhiều luôn, hỏi mấy ảnh sao ko dùng MT cho lợi xăng. Mấy ảnh bẩu chạy từ sáng đến tối dùng AT cho phẻ, dùng MT tối chạy hem nổi.

Hạng D
9/2/15
1.489
7.164
113
40
Lùi xe bé tí mà không có cam lùi không được thì đừng lái xe nha bác. Nêua muốn công cụ cam de hỗ trợ thêm thì 400-500 k trên lazada đầy rẫy. Sạc điện thoai??? Lỗ cắm usb, 12v làm kiển à? CC, xin lối thật nha, chỉ để khoe, không thực dụng, xe em hầu như thử dùng cho biết tính năng thôi, chứ không thực dụng. Đường xá đông đúc mà cc còn mệt hơn hơn ga.
Ấy ấy bác đừng có đi ngược lại với thời đại ấy.
Thế giới một số nước họ đã bắt đầu ra xe phải lắp sẵn camera de. Và Vn cũng nên áp dụng.
và, Từ trước tói giờ em chả ai thấy chê người mua Toy là dốt nát hết. Dân ta chê nhiều thì đáng ra phải cảm ơn, sao lại trách được. Nếu không chê, thì xe chả có gì cũng tăng giá, giờ lắp thêm những phụ kiện tối thiểu đáng ra nó phải có từ 3 năm trước, rồi cũng tăng giá. Và Toy càng phải chê hơn nữa, chứ khen nó nó tẩn thêm 1 chiếc 50 tới 70 thì ai thiệt, rõ ràng là người mua thiệt.

Hạng B1
17/1/18
71
132
33
Bác này chất phác đơn giản ghê nha. Một phương tiện cồng kềnh nguy hiểm mà bác bảo một tính năng như cam lùi không cần thiết là chưa hợp lý. Suy nghĩ như vậy thì Mỹ đâu có ra quy định các phương tiện phải bắt buộc có camera lùi. Còn tất cả các option thêm vào vừa để hỗ trợ khả năng lái cho người sd thôi. Tùy người cần người không. Còn cho rằng tất cả các đều thừa thì 1 chiếc ô tô không hơn 1 chiếc công nông là mấy