Hạng B2
3/6/16
241
270
63
28
Lùi xe bé tí mà không có cam lùi không được thì đừng lái xe nha bác. Nêua muốn công cụ cam de hỗ trợ thêm thì 400-500 k trên lazada đầy rẫy. Sạc điện thoai??? Lỗ cắm usb, 12v làm kiển à? CC, xin lối thật nha, chỉ để khoe, không thực dụng, xe em hầu như thử dùng cho biết tính năng thôi, chứ không thực dụng. Đường xá đông đúc mà cc còn mệt hơn hơn ga.
Đúng cmnr, VSC (khi Toy chưa có) còn không cần thiết mà hoặc là đồ dỏm, phải không nè :rolleyes:
Chưa kể có vsc không có nghĩa là lúc nào nó cũng hoạt động chính xác mà bác mơ nhé. Vsc thông thường chỉ có trên xe dòng cao cấp (trước đây) bây giờ đẻ cạnh tranh 1 số hãng đã đem xuống các dòng xe cỏ và để bảo toàn lợi nhuận (họ không đần đến mức làm không công) thì họ phải cắt rất nhiều chi tiết khác mà bác không biết. Hệ thống điện tử mà xài đồ rẻ tiền thì xác định rồi nha,

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Mợ, vào mấy hội huyndai, kia thấy khóc như gì ấy.
Mặc dù em đặt mua xe Hàn nhưng em chọn vì e éo có đủ tiền để mua Toy thôi. Toy nó mà bán = giá anh Hàn thì mấy anh Hàn về nhà tự thủ đi vậy. nên cám ơn Toy vì nhờ nó bán mắc mà anh Hàn còn đất sống.

• Like
Reactions: namosa
Hạng F
12/10/16
7.508
6.361
113
Mợ, vào mấy hội huyndai, kia thấy khóc như gì ấy.
Mặc dù em đặt mua xe Hàn nhưng em chọn vì e éo có đủ tiền để mua Toy thôi. Toy nó mà bán = giá anh Hàn thì mấy anh Hàn về nhà tự thủ đi vậy. nên cám ơn Toy vì nhờ nó bán mắc mà anh Hàn còn đất sống.
Vậy mà mây anh đi Hyun vơi Kia toan bao là chỉ dổ xang thoi cha phải làm gi ca:eek:

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Xong phim? xe để dùng? người mới đi muốn de xe ko có camera lùi thì làm sao bạn? đi đường xa mệt mỏi muốn cc làm sao bạn? ngay cả cái bàn đạp chân ga nhỏ xíu đã tạo cảm giác mệt mỏi rồi.Bệ tì tay ko có,hộc đựng nước ko,sạc đt cũng ko? và bạn nói đây là xe để dùng? dùng vào việc gì thế? đi lại thì morning cũng đi được đó bạn
Xe bé tí vậy mà ko lùi đc nữa thì ở nhà đi bác. Ra đường khổ cho ng đi đường lắm. Camera dầy rẫy. Bệ tì tay có sẳn mà lại bảo ko có. Hộc đựng nước ở mỗi cánh cửa ko thấy sao ? Cổng usb 12v nó nhỏ hơn cây kim phải ko bác ?

• Like
Reactions: Billca
Hạng C
8/10/11
587
545
93
Dự là sẽ cháy hàng và giao không kịp. Vios 2018 có 7 túi khí tốt nhất phân khúc rồi, em nghĩ các bác nên so sánh nó với mấy con cùng hạng B, giá vậy là ổn. Vì bản cũ vẫn đang bán chạy thì Toy nó hạ giá làm giề.
p/s ông bạn em (40tuoi) chạy Vios Trd 2017 đến nay k thấy chê gì mà vẫn thấy ổn rất hài lòng luôn.

• Like
Reactions: namosa
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Lùi xe bé tí mà không có cam lùi không được thì đừng lái xe nha bác. Nêua muốn công cụ cam de hỗ trợ thêm thì 400-500 k trên lazada đầy rẫy. Sạc điện thoai??? Lỗ cắm usb, 12v làm kiển à? CC, xin lối thật nha, chỉ để khoe, không thực dụng, xe em hầu như thử dùng cho biết tính năng thôi, chứ không thực dụng. Đường xá đông đúc mà cc còn mệt hơn hơn ga.
Haizz, toy vô đối rồi.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Dự là sẽ cháy hàng và giao không kịp. Vios 2018 có 7 túi khí tốt nhất phân khúc rồi, em nghĩ các bác nên so sánh nó với mấy con cùng hạng B, giá vậy là ổn. Vì bản cũ vẫn đang bán chạy thì Toy nó hạ giá làm giề.
p/s ông bạn em (40tuoi) chạy Vios Trd 2017 đến nay k thấy chê gì mà vẫn thấy ổn rất hài lòng luôn.
Hơn hết là hầu như những người đã dùng Toy thì khi đổi xe cũng đều muốn tiếp tục mua Toy, điều này cũng đúng với Mit như hầu như hiếm thấy ở đồ hàn xẻng, hay mỹ. Không đề cập xe Đức, Châu Âu vì thật sự nó ở đẳng cấp rất khác so với phần còn lại.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Vậy mà mây anh đi Hyun vơi Kia toan bao là chỉ dổ xang thoi cha phải làm gi ca:eek:
Ca ồn, ca lọc xọc, ca phần điện chỗ này chỗ kia bị cái này cái nọ, ca xệ đít, ca sơn mỏng lét, ca chỗ này chỗ kia không khớp, không kín ....

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đúng cmnr, VSC (khi Toy chưa có) còn không cần thiết mà hoặc là đồ dỏm, phải không nè :rolleyes:
Bạn nên thừa thận là những thứ Toy đưa lên xe đều thực dụng, không có cái gì họ đưa đwen xe để làm kiểng. Ít ra là cho đến bây giờ vẫn đúng, không như xe Hàn đưa lên để cho có ( ví dụ đèn bi trên morning, màn hình trung tâm, ... Vài cái ví dụ vui thôi)