Hạng B1
6/1/09
81
49
18
35
Hãy xem danh sách các xe bán chạy tại thị trường Ấn Độ dân số thứ 2 thế giới này xem có con VIOS ghẻ nào không nhé. Đã đến lúc chúng ta phải xem lại cách nghĩ của chúng ta thôi,danh sách xe bán chạy tại Ấn Độ
nói chung là mua gì cũng được trừ thằng Vios ra, thậm chí mua xe trâu kéo cũng được!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Hãy xem danh sách các xe bán chạy tại thị trường Ấn Độ dân số thứ 2 thế giới này xem có con VIOS ghẻ nào không nhé. Đã đến lúc chúng ta phải xem lại cách nghĩ của chúng ta thôi,danh sách xe bán chạy tại Ấn Độ
nói chung là mua gì cũng được trừ thằng Vios ra, thậm chí mua xe trâu kéo cũng được!
Bác tham gia từ năm 2009 mà có 57 bài viết kể cũng lạ :D
Khách quan mà nói cầm lái con i10 nó êm và chắc hơn Vios nhiều, giá chỉ bằng một nửa, chi phí vận hành i10 chắc chắn thấp hơn. Vậy thì bác so sánh Vios với Matiz em cho là hoàn toàn hợp pháp không ai bắt bớ gì được bác đâu :D

Hạng B1
6/1/09
81
49
18
35
Thị trường Ấn Độ chuộng I10 lắm vì giá thành và những gì nó mang lại rất thiết thực.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Hạng B2
1/9/10
221
7
18
À doanh số từ taxi thì cao rồi , mua lần vài chục xe ấy mờ​

Hạng D
Bác tham gia từ năm 2009 mà có 57 bài viết kể cũng lạ :D
Khách quan mà nói cầm lái con i10 nó êm và chắc hơn Vios nhiều, giá chỉ bằng một nửa, chi phí vận hành i10 chắc chắn thấp hơn. Vậy thì bác so sánh Vios với Matiz em cho là hoàn toàn hợp pháp không ai bắt bớ gì được bác đâu :D
Bác chỉ Em chỗ nào bán i10 rẻ nữa Vios ạ. Em muốn mua Bác ạ