Tập Lái
6/10/07
39
0
0
RE: TOYOTA VIZI 16K USD ??

Một vài hình ảnh xe Vela tại triển lãm Giảng Võ:

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

TOYOTA VIZI 16K USD ??

Hạng B2
31/3/06
102
7
18

Đã bác nào đi thử chưa, em nhìn cái mông của nó giống như xe MAZDA323 đời 2003 nhất là đèn hậu.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

hai cái hộc bên đài phát thanh màu đen là để chứa găng tay mùa đông bên xứ lạnh đó các bác, vì Yaris có 1 đời ko có A/C, dành cho xứ lạnh

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53

Trích đoạn: meccameng

Nếu đúng là xe của FAW thì tuyệt vời các bác ạ.Chỉ sợ nó là xe nhái của FAW thôi. Xe FAW là đỉnh cao của xe Trung Quốc đấy, nó còn tốt hơn cả xe VN LD đấy.Thôi cứ để tới hôm 2/4 ra tl GV xem thế nào đã.

Dù là đỉnh cao thì Tàu Phù cũng không khá nổi đâu các bác ạ. Xem cái cách nó đặt tên công ty là biết ngay đẳng cấp của nó: FAW đọc lên nghe giông giống FORD :mad::mad::mad:

Cứ lấy Wave Tàu làm bài học các bác ạ.

Hạng B2
25/2/08
186
1
0

Ái chà! Máy mác Toyota mà xe mác FAW;)

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Đây, trình các bác xem tableau Yaris + 10 mấy năm già rồi xem có giống VIZI ko, xe này xuất qua Tây

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Hix hix, ai cũng tham rẻ nhưng mờ đến khi nó đổ bệnh thì lại nhớ đến câu: của rẻ là của ôi.. hoặc.. tiền nào của nấy... Các bác an tâm đê, ví dụ Civic trước khi ra nó quảng cáo là giá rất cạnh tranh làm anh em hy vọng 1 làn sóng mới như wave alpha, nhưng khi ra một cái giá thực sự hợp lý (hợp lý ở VN :mad:) thì mọi người mới thấm thía cái "giá cạnh tranh" đó. Một thực tế rõ ràng là không ai có thể chê Civic đắt được và khen cái em xe tậu kia rẻ được nếu so sánh giữa giá trị và chất lượng. Wave tầu làm xe ôm, Toyota tầu làm taxi, đâu vẫn vào đấy thôi các bác ợ [8|] Em cũng ko phải nói bừa, là cái hôm đi xem con xe Tầu, mở nắp ca bô nhìn vào mấy cái cao su, nó cắt nham nhở như bằng tay ấy (mà là xe trưng bầy hẳn hoi) em chán đến mức chả muốn xem thêm cái gì nữa.

Tập Lái
8/1/08
11
0
0

Hix, sao con VIZI này thân ngắn thế, trông xấu hơn cả VIOS, nhìn rõ ràng là đời cũ, tựa như FIAT Siena vậy