10/5/17
1.588
1.356
118
Các Thánh hưởng thụ cứ dập thoải mái cho giá rẻ hơn nữa, qua dịch múc 1 con cho vợ đưa đón con đi học, hay đi siêu thị.
Định gán con CR-V cho vợ lái rình mò mua xe mới to hơn mà phụ nữ không tự tin khi lái xe kích thước trung bình haizz

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Ra đường trong Wigo tả quá, bèo nhèo quá,.. so với các xe khác... nên chọn hay chăng...!

Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Chuẩn rồi a! Quay xe qua mua Fafil hết, phân khúc A thì tởm nhất là xe này, vừa ồn vừa xóc lại vừa yếu, leo lên Fadil nó khác hẳng liền :D
Chú lại không chịu lắng nghe chị Linh bảo zồi.. <<xe này để kết giao với nhiều người thành đạt>> Mình cũng muốn đổi đời đây :) :)

Hạng F
22/7/13
8.972
40.194
113
Chú lại không chịu lắng nghe chị Linh bảo zồi.. <<xe này để kết giao với nhiều người thành đạt>> Mình cũng muốn đổi đời đây :) :)
Cay a! Đợt đó trót dại phi đại đi việc, về ức chứ! Ngủ cũng ko đc, lên chạy thì yếu ớt và ù thí mịa. Xuống xe mệt hết cả người, logo thì cắt nhựa ép vào khuôn của Daihatsu cho ra cái hình quả địa cầu lùa dân mình, bởi hãng nó tính kỹ vụ này vì phải ịn logo thánh mới câu đc cá :D

10/5/17
1.588
1.356
118
Cay a! Đợt đó trót dại phi đại đi việc, về ức chứ! Ngủ cũng ko đc, lên chạy thì yếu ớt và ù thí mịa. Xuống xe mệt hết cả người, logo thì cắt nhựa ép vào khuôn của Daihatsu cho ra cái hình quả địa cầu lùa dân mình, bởi hãng nó tính kỹ vụ này vì phải ịn logo thánh mới câu đc cá :D
Phụ nữ đi con này hợp lý chứ, an toàn đỡ nhầm chân ga hehehe

Hạng B2
25/5/12
82
6
8
Bài nào về toy em cũng khen, mấy anh nói thế làm em nhột quá, để mai em kéo quân qua khen cho mấy bác đọc giải trí mùa dịch hen :D:D:D:D