Tập Lái
22/8/14
15
25
13
Xe tởm vãi l... đang có nhu cầu mà thấy con xe cỏ này rùng hết cả mình. Dùng từ tởm thì các bác hiểu nó tởm đến mức độ nào.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Con này chắc chỉ quanh quẩn ĐNA thôi, chứ không đủ tiêu chuẩn xuất sang thị trường nào khác.
Đủ tiêu chuẩn “xuất” vào Việt Nam thôi Bác ơi. Chứ ĐNA họ cũng đi Wigo, cũng đi Toyota nhưng nó “khác” mấy con TMV nhập về nhiều lắm .... Cứ nhìn vào Toyota Việt Nam lắp ráp mất chục năm nay có “Đủ tiêu chuẩn” xuất được chiếc nào cho ĐNA chưa... ?

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Vãi bác. Cái của nợ này mà bác cũng khen được thì đúng là giỏi thật.
1. Vợ con , món ăn , chính trị là 3 thứ thuộc về cá nhân và riêng tư.:D:D Giờ có thêm Ô tô. Thành công của 1 người sx ô tô lnhư Toyota ( vì ranking họ đang là số 1 TG, không lấy cái thứ 7,8 để minh chứng được) là việc họ có thể biến tất cả những riêng tư đó thành ...tiền của mình.
2. Toyota ở bất cứ nhãn hiệu nào cũng đều đẹp xuất sắc và hoàn hảo. Đồng thời xấu hay đẹp là còn do cách bán hàng, hậu mãi và nhất là uy tín . Cái nầy các Cụ quá rành rồi , còn vặn mình. Mình chả muốn nhắc lại làm gì nhỉ ?
Hehe, có phải tên cái Korando = Korean can Do không ? Đấy cũng chính là 1 slogan trên cả tuyệt vời. Lúa như mình mà còn nhớ kia mà. Ồ yep.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D

Toyota Wigo không được đánh giá cao lắm bác ah, nói chung mẫu xe này cùng với Toyota Rush, và Toyota Avanza được Toyota mang về lấp đầy phân khúc thôi. Chứ tập trung của anh Toyota giờ em nghĩ chỉ Vios với Innova 2018 là đủ. Còn mấy anh kia làm thương hiệu là chính.
Em thấy thông tin Vios 2018 All New sắp ra mắt mà không thấy OS đăng tin
Không đâu Bác ơi, xe phân khúc nhỏ này doanh số 1 tháng khoảng 3.000 xe trong đó Hyundai i10 và KIA Morning chiếm hơn 90% rồi. Phân khúc này béo nhất đó. Dự đoán Wigo về bán bèo beo khoảng 700 -800 xe 1 tháng đó.

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Giá này thì i10 còn đấm đá chứ morning với sì pắc nốc ao rồi.

Tập Lái
14/7/17
42
61
18
36
Giá xe Wigo 2018 tại Việt Nam theo thông tin rò rỉ :
  • Wigo 1.2 MT : 341 triệu (1.2L số sàn 4 cấp)
  • Wigo 1.2 AT : 395 triệu (1.2L số tự động 5 cấp)
Các đại lý Toyota đã nhận đặt cọc theo giá này.
giá này thì anh Hải chắc vẫn sống khoẻ, nhưng muốn bán tốt thì phải nhét thêm 1 túi khí bên khách nữa. hơn đc wigo cái EBD, nội thất và cái cần số :p

i10 thì chắc vẫn trùm nhưng cũng sẽ nóng đít và buộc phải giảm giá để tăng doanh số.

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Theo e khi bán ra Toy nên bo cho khách miếng da bọc cái cần số lại kiểu này, thêm 50k chứ mấy. Nhìn cái cần số tởm ko chịu đc. Cứ như cái que chọc cái gì gì ấy. Còn vô lăng thì bọc da 200k lại ngon choét.
Toyota Wigo giá 400 triệu đồng tại Việt Nam đã ra đại lý

• Like
Reactions: super7series