em thấy các bác trên 4R mình ít bàn về Toyota qua vậy??? Hay là các bác tẩy chay Toyota đến tận gốc rùi????
Nhà emđịnh tậu con Zace ( đặt cọc rùi) mà xem trên này các bác chê Zace quá....
Các bác cho em ý kiến được ko? cám ơn các bác......

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: TOYOTA

Trích đoạn: Der Fahrer

Đặt cọc rồi mới tham khảo ý kiến anh em !? Thế thì còn ý kiến gì nữa bây giờ hả Bác xăm-soi :D
Bác chịu khó lục lại...bài về TO nhiều lắm đó !
Zace là chiếc đẹp nhất trong dòng MPV đó bác!:)
(nhưng bác đừng so với Jolie, Premacy, Hi-Lander, Everest...bác nhé, tội nghiệp mấy cái xe này quá :D)

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Có 1 điểm em thấy hay là hàng ghế thứ 3 của Zace lật sang 2 bên được, còn các xe khác thì chỉ gập sát lưng ghế thứ 2 hoặc tháo ra thôi. Như vậy nếu đi 5 người (2:2:1) thì bác vẫn còn chỗ chở đồ dài như cái xe đạp chẳng hạn. Cái này rất tiện khi đi nhiều người và chở hàng.
Anh em chỉ chê xe To về cách phục vụ khách hàng thôi chứ không chê độ ổn định máy móc và độ bền của To đâu, bác yên tâm;)

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
89.024
113

Trích đoạn: ktsNghia

Có 1 điểm em thấy hay là hàng ghế thứ 3 của Zace lật sang 2 bên được, còn các xe khác thì chỉ gập sát lưng ghế thứ 2 hoặc tháo ra thôi. Như vậy nếu đi 5 người (2:2:1) thì bác vẫn còn chỗ chở đồ dài như cái xe đạp chẳng hạn. Cái này rất tiện khi đi nhiều người và chở hàng.

Tui cũng khoái cái đó. Jolie ở nước ngoài có lắp nhưng không hiểu sao tại VN lại không!!!

Đã bị khóa
18/8/04
63
6
8

Bác Săm xoi ơi bác cứ am tâm mà đi To ! nếu nó dở thì tại sao người ta mua nhiều thế ? bác cứ theo số đông là tốt nhất :D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Nếu bác mua xe lần đầu hoặc trước đây đi xe cũ thì cứ yên tâm đi. Đảm bảo con zace của bác ngon như ai.
Về dòng Toyota, tôi đã chạy altis và zace rùi.
Đánh giá chung thì altis cũng đáng giá với mức tiền như vậy.
Về zace, tôi cùng thằng bạn đi xuyên...1/2 Việt. Nó chạy ngày còn tôi chạy đêm. Theo bà con nói zace chạy trên 80Km/h thì tay lái rung nhưng tôi chạy đêm cũng phi đến 80km/h chả thấy xi nhê gì cả. Zace có 2 đèn dưới cản chiếu ra rộng ra bên đường nên nhìn người đi bên đường rất rõ (chạy quốc lộ đêm là giề có đèn đường). Chỉ ghét cái ghế lái nó truồi ra phía sau hơi bị nhiều, ngồi như lái máy bay tiêm kích nhưng khổ nỗi thế ngồi đó để giành cho tốc độ 3000Km/h chứ đâu phải 100Km/h.[8|][8|][8|]

trước đây em chạy con Camry 89, phai công nhận là hàng nhập tốt thật chạy rất đã, dàn đồng, khung lại tốt nữa., nhưng...... mà đời nó cũ quá, em bán đi thấy Zace cũng Toyota chắc nó phải bảo đảm uy tín, mà người ta cũng chạy nhìu.Cám ơn các bác đã cho ý kiến nghen.....