Hạng B2
31/1/12
249
1.670
93
Làng văn hóa Xóm Đụ
phuongcarall nói:
Bầm Thu rinh nói:
phuongcarall nói:
Bầm Thu rinh nói:
em rất muốn về Châu Đốc thăm lại quê quán!
Chắc khoảng t6 em về VN!
Bác về cho em ké mấy bộ lốp về VN nha Bác Bầm Thủ Rinh .:D
thống nhất ý kiến bác nha!
Bên này em thấy toàn Yokohama thì phải!
Còn vỏ nào khác không bác hè ?
Bác cho thim í kiến nhé !
để em tìm hiểu rồi chia sẻ nhé bác! nhất trí ?

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
LP nói:
ck77 nói:
Khuyên các bác đi cung đường sau dễ chạy, không có xxx, 80% đoạn đường các bác có thể đạp 80-100km.

SG - TL 9 - Đức Hòa - Thạnh Hóa - Mộc hóa - Hiệp Bình - Tân Hưng - Tân Hồng - Hồng Ngự - Tân Châu - Châu Đốc.
cám ơn bác có lời khuyên cho a e
Bác có thể cho biết đi đường này trung bình mất bao nhiêu thời gian không nếu xuất phát từ Củ Chi? Cám ơn Bác.

[/quote]
Em đi từ Thủ Đức mất 5 tiếng 30 phút.

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
ibrahimm0vic nói:
thớt Lốp đâu rồi bác Bình Thủ d??
Thớt lốp xe của mình, các bác quậy quá, mod delete rồi, Hôm TẾT mình đi Hà Nội , không có ở SG, thằng bạn thân có mượn nick để vào CNL, sẵn vào những thớt mà mình tạo ra, hắn báo lại là chửi lộn rầm trời với các bác, thiệt ngại quá. Có gì cho mình xin lỗi. Mình định về xem như thế nào thì mod xóa rồi, có nói gì quá đáng các bác đừng để tâm. Thôi để mình làm lại cho các bác có nơi để tham khảo về lốp xe.

Hạng B2
30/7/10
330
1
18
binh_thuduc nói:
ibrahimm0vic nói:
Thớt lốp xe của mình, các bác quậy quá, mod delete rồi, Hôm TẾT mình đi Hà Nội , không có ở SG, thằng bạn thân có mượn nick để vào CNL, sẵn vào những thớt mà mình tạo ra, hắn báo lại là chửi lộn rầm trời với các bác, thiệt ngại quá. Có gì cho mình xin lỗi. Mình định về xem như thế nào thì mod xóa rồi, có nói gì quá đáng các bác đừng để tâm. Thôi để mình làm lại cho các bác có nơi để tham khảo về lốp xe.
anh em chờ tin bác......cố gắg lấy lại hoặc tạo mới nha bác....anh em mìnhba2n Lốp trên tinh thần học hỏi là chính nha bác Binh thu d..........

Hạng B2
31/1/12
249
1.670
93
Làng văn hóa Xóm Đụ
ibrahimm0vic nói:
binh_thuduc nói:
ibrahimm0vic nói:
anh em chờ tin bác......cố gắg lấy lại hoặc tạo mới nha bác....anh em mìnhba2n Lốp trên tinh thần học hỏi là chính nha bác Binh thu d..........
thống nhất ý kiến bác!
Vậy em thay mặt bác Binh thu d lập thớt Lốp lại nha!

VIP CARD MEMBER
13/10/09
1.329
51
48
Gò vấp, HCMC
phamttruc nói:
ck77 nói:
Khuyên các bác đi cung đường sau dễ chạy, không có xxx, 80% đoạn đường các bác có thể đạp 80-100km.

SG - TL 9 - Đức Hòa - Thạnh Hóa - Mộc hóa - Hiệp Bình - Tân Hưng - Tân Hồng - Hồng Ngự - Tân Châu - Châu Đốc.
cám ơn bác có lời khuyên cho a e
Tỉnh lộ 9 hay TL 10 vậy bác chủ. Lên Google chỉ thấy TL 10 thôi.
[/quote]

Bác ck77 nói rõ hơn chút đi, lộ trình đi qua sông tiền và sông hậu bằng phà gì và ở đâu?

Tập Lái
16/6/11
23
0
0
tỉnh lộ 9 là DT 824 đó bác
em nghe oser đồn là TL 10 đang làm nên xấu vãi. Giờ chưa biết thế nào.

Last edited by a moderator: