Hạng B2
18/2/21
277
2.233
93
Em vừa tra biển số xe em thì không thấy có lỗi nào, không biết bao lâu thì các anh ấy cập nhật lên nhỉ.
Lần trước em bị cẩu xe chỗ Hàn Thuyên, ra CAP chỗ Q1 đóng phạt = chuyển khoản rồi lấy xe ra ngay (không giữ giấy tờ, giữ xe), cũng không có biên lai, biên bản gì. Giờ lỗi đó mà mang lên đây thì chết chắc, vì em không có bằng chứng gì là đã nộp phạt. :(

Hạng D
14/8/11
4.162
87.645
113
Đọc xong lại đâm lo, tra tới tra lui mấy trang khác nhau vẫn không lòi ra gì. Cái QL51 trong với ngoài khu dân cư chả thấy khác gì nhau, nhỡ đâu từ đường nhỏ đi ra mà không có biển KDC ở chỗ đó thì biết làm sao cho nên em cứ chạy 60km/h toàn tuyến haha.
Vietmap báo tương đối chính xác cả giới hạn tốc độ ( có nhắc... vui lòng giảm tốc độ ), và các biển báo khác,kể cả cấm vượt.....

Hạng B2
19/6/19
356
1.274
101
44
em vào đây lẳng lặng đọc 2 trang đầu có 2 bác 6 gương mẫu chưa bị phạt, k bánh mì mà tự nhột lặng lẽ đi ra

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Các bác cho em hỏi app này tra cứu là ra kết quả toàn quốc hay chỉ của riêng địa phương vậy?
Chỉ riêng của địa phương TPHCM thôi
Mà cũng phải vi phạm lâu, gửi thư mời lên mà không thấy lên nhận biên bản thì mới đưa lên đây, chứ không lên ngay đâu

Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Dạo này phạt nguội kinh khủng quá các bác, bạn để xe ô tô trên vỉa hè trước tòa nhà Bộ Công Thương (Đường Nguyễn Thị Minh Khai) bị phạt tới 5 lần, đóng tiền phạt tê tái luôn :eek: Đau 1 cái là không nhận được giấy báo phạt gửi về cho lần đầu tiên nên không biết, đến lúc đi đăng kiểm mới lòi ra.

Tra cứu lỗi phạt nguội trên zalo của Công an TP.HCM
View attachment 2629327
View attachment 2629844
Ah nhân tiện hỏi luôn bác
Quy trình đi đóng phạt cái này như thế nào vậy? Có nhờ người đi làm giùm được không bác, đội Bàn Cờ mới mời em rồi :p

Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Ah nhân tiện hỏi luôn bác
Quy trình đi đóng phạt cái này như thế nào vậy? Có nhờ người đi làm giùm được không bác, đội Bàn Cờ mới mời em rồi :p
Bữa mình đi với bạn, chính chủ lên để mang giấy tờ nữa. Không biết có nhờ được không

Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Bữa mình đi với bạn, chính chủ lên để mang giấy tờ nữa. Không biết có nhờ được không
Ah ý mình hỏi là quy trình xử phạt ấy chứ, các bước thế nào, đóng phạt tại chỗ hay ra kho bạc - lỗi này 900k khỏi nhờ :)