Hạng D
9/5/16
1.185
3.698
113
124
video quả dốc nghiêng lẽ ra phải chiếu hết cảnh vì thấy ra giữa là xe đang trượt rồi.
Vụ leo ra khỏi đường lụt bỏ hai khúc thép ngay mép nước ra thì liệu bò lên được không nhỉ.
Nó vô địch VOC năm 2016 đấy bác, bác phải xem các hình ảnh về cuộc thi đó mới khoái

Hạng D
9/5/16
1.185
3.698
113
124
Các bác nói nhiều về động cơ, option, nội ngoại thất. Thế đã bác nào thử hàng ghế sau chưa? cá nhân em thấy nó rất rộng rãi, ngồi thoải mái, lưng ghế chưa được như SUV nhưng độ ngã cũng tạm ổn, hơn Wildtrak là cái chắc :3dquaytay:

Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
Các bác nói nhiều về động cơ, option, nội ngoại thất. Thế đã bác nào thử hàng ghế sau chưa? cá nhân em thấy nó rất rộng rãi, ngồi thoải mái, lưng ghế chưa được như SUV nhưng độ ngã cũng tạm ổn, hơn Wildtrak là cái chắc :3dquaytay:
Colorado có kích thước tổng thể gần như dài nhất mà cái thùng ngắn nhất nên cabin rộng rãi.

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
cho chạy thử đc tầm 500m, lại có thầy ngồi kế bên miệt mài đạp thắng phụ, đắng hết cả mề :)

Con High country nhìn nội thất đẹp, sang trọng, rộng rãi, hơn Răng-gơ Quai-trắc 1 bậc về độ hoàn thiện

Về mức độ an toàn, dĩ nhiên, vẫn điểm trừ to tướng với chương trình ổn định điện tử (ESP /VDC) KHÔNG có ở mọi phiên bản.
Thêm cái vẫn 2 túi khí.

Hạng B2
18/5/16
131
55
28
34
Các anh ai cần trải nghiệm Colorado 2017 mới thì cứ alo em để em hỗ trợ xe test drive để có trải nghiệm chân thật hơn . Số em trên avatar ( em tên Quân )

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Theo cảm nhận của bản thân thì có vài bạn nói hơn ford ranger wildtrak (đời 2015 thôi nha) thì có sai lầm đấy... không biết mấy bạn ấy đã lái ford ranger wildtrak chưa mà có thể bình luận vậy... quan điểm của mình thấy nổi trội hơn ford ranger wildtrak ở khởi động từ xa và giá hợp lý hơn... còn về option thì còn thua nhiều lắm VD túi khí 5 đây có 2, turbo kép đây có đơn, máy 3.2 đây 2.8, taplo 3 màn hình ứng dụng đây chỉ hiển thị led không nhiều ứng dụng, ga tự động đây không có, camera de có điều hướng đây không có...vv. Vậy hơn chổ nào thưa các bác.....
Cho hỏi Turbo kép là gì vậy bác ? nghe lạ quá ?