Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Cái dã man và là cơ sở để thuế chồng thuế là cái thuế nhập khẩu, nếu cái thuế ấy ko thay đổi thì thuế trước bạ tăng từ 2% lên 12% iem vưỡn mua kakakakaka

Tập Lái
30/8/12
39
12
8
43
Thank Bác đã chỉ giáo thêm... quan điểm e cũng cho là khập khiễng, nhưng do một số người lại nói ranger thua xa colorado nên mới phân tích thôi... cảm ơn Bác đã chỉ giáo thêm, e sẻ rút kinh nghiệm và xem xét kĩ hơn.
Cũng có cái thua cũng có cái hơn. Mà cái quan trọng hơn cả là tiền và phụ hợp thì quất. Với lại chức năng cho lắm vô có sài hết đâu. Mà có thì vẫn hơn. Tui ít tiền thích đi xe hơi nên thích là quất liền các bác ạ!

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Theo cảm nhận của bản thân thì có vài bạn nói hơn ford ranger wildtrak (đời 2015 thôi nha) thì có sai lầm đấy... không biết mấy bạn ấy đã lái ford ranger wildtrak chưa mà có thể bình luận vậy... quan điểm của mình thấy nổi trội hơn ford ranger wildtrak ở khởi động từ xa và giá hợp lý hơn... còn về option thì còn thua nhiều lắm VD túi khí 5 đây có 2, turbo kép đây có đơn, máy 3.2 đây 2.8, taplo 3 màn hình ứng dụng đây chỉ hiển thị led không nhiều ứng dụng, ga tự động đây không có, camera de có điều hướng đây không có...vv. Vậy hơn chổ nào thưa các bác.....
ừ thì quai trắc hơn ! có ca mê da điều hướng, dồi thì tục-bô kép, dồi thì đèn néc, còn nà máy ba chấm hai 3.2 !!! dồi thì các thể noại , vốt ka men cho em dzăng ger nhể ! dkk con cụ

Tập Lái
22/8/16
44
68
18
33
Nhiều thằng Ngu cứ kêu Rang gơ hơn Colorado .mặc dù là mấy thằng tuổi tí chưa bao giờ có xe và chạy, chắc lâu lâu ti toe ngồi ké được một tí
- Hỏi nó hơn điểm nào ==> éo biết
- Hỏi nó có biết Colorado & rang gơ bao phiên bản không ? =>> éo biết
- Hỏi nó biết động, cơ , sức kéo là gì không ==> éo biết

Chỉ biết Rang gơ vô địch bán xe nên chắc chắn nó hơn, vô đối số 1 .

Vậy mà vào web và Fanpage gặp chủ đề nào cũng tôn rang gơ vô đối, số 1 , Lấy bản rang gơ WT so sánh với mấy bản cấp thấp của xe khác, Đúng là Phò có đội ngũ tuyên truyền không công lợi hại thất

• Like
Reactions: NissanEL
Hạng C
5/2/05
910
2.475
93
Các bác nói nhiều về động cơ, option, nội ngoại thất. Thế đã bác nào thử hàng ghế sau chưa? cá nhân em thấy nó rất rộng rãi, ngồi thoải mái, lưng ghế chưa được như SUV nhưng độ ngã cũng tạm ổn, hơn Wildtrak là cái chắc :3dquaytay:

Hàng ghế sau của Colorado hơn đứt của Ford Ranger (tất cả các version từ wildtrak trở xuống).

Nếu so với sedan phổ thông thì độ thoải mái, độ ngả của ghế sau Colo bằng khoản 80%, wildtrak chỉ đc 50%.

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Mỗi hãng cho ra một sp đều có cái hay cái dở của sp đó. Tùy người tiêu dùng thích sp nào phù hợp với mình thôi.
Ford Ranger và Chevrolet Colorado đều là sp phổ thông của hãng bình dân, cá nhân em nghĩ chất lượng như nhau thôi, có chăng khác tý option và kiểu dáng.
Em vừa lấy Colorado high country 2017 phải nói hài lòng với số tiền hơn 800 chút, chỉ thua GLK chút xíu về độ ôm cua.

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Mỗi hãng cho ra một sp đều có cái hay cái dở của sp đó. Tùy người tiêu dùng thích sp nào phù hợp với mình thôi.
Ford Ranger và Chevrolet Colorado đều là sp phổ thông của hãng bình dân, cá nhân em nghĩ chất lượng như nhau thôi, có chăng khác tý option và kiểu dáng.
Em vừa lấy Colorado high country 2017 phải nói hài lòng với số tiền hơn 800 chút, chỉ thua GLK chút xíu về độ ôm cua.
Chúc mừng bác nhé :3dtanghoa: