Pro
Super Moderators
11/8/08
1.182
2.002
113
CX8 Pre mà ko có "cờ ru còn trong" ha ha

bản lu-xu-bu đã có rồi

Hiện giờ tính năng điều khiển hành trình đang chia làm 2 nhóm: Cruise Control và Adaptive Cruise Control. Điều này gây hiểu lầm cho nhiều bác, chúng em sẽ tối ưu lại cho tốt hơn.

Chúng em trân trọng mọi đóng góp xây dựng của các bác. Cái này OS tạo ra để cho các bác sử dụng cơ mà. Vì vậy, các bác có quyền khen chê thoải mái nhưng tốt nhất là đóng góp trên tinh thần xây dựng nhé.

Em cũng nói luôn, chê thì dễ chứ mà làm mới khó. Các bác cứ làm cái dễ, tụi em làm cái khó cho.
Trân trọng :)

• Love
Reactions: thuymap and lamnk
Hạng D
3/3/16
1.508
2.702
113
39
Hiện giờ tính năng điều khiển hành trình đang chia làm 2 nhóm: Cruise Control và Adaptive Cruise Control. Điều này gây hiểu lầm cho nhiều bác, chúng em sẽ tối ưu lại cho tốt hơn.

Chúng em trân trọng mọi đóng góp xây dựng của các bác. Cái này OS tạo ra để cho các bác sử dụng cơ mà. Vì vậy, các bác có quyền khen chê thoải mái nhưng tốt nhất là đóng góp trên tinh thần xây dựng nhé.

Em cũng nói luôn, chê thì dễ chứ mà làm mới khó. Các bác cứ làm cái dễ, tụi em làm cái khó cho.
Trân trọng :)
cảm ơn bác

mình nghĩ nên ghi 2 dòng sát nhau:
1. cruise control: có hay không
2. có Adaptive hay không

• Love
Reactions: lamnk and phha
Hạng D
10/9/08
2.873
5.909
113
Giao diện đơn giản dễ sử dụng, cập nhật thông tin chuẩn xác nữa là ngon.
Không lẽ xu thế là quay về đèn halogen sao nhỉ?
Trải nghiệm công cụ So Sánh Xe của Otosaigon: Có thể so sánh các xe bất kỳ theo ý muốn, trực quan và dễ sử dụng

• Like
Reactions: phha
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Ý tưởng tốt, song trông như xíu nữa sẽ pro

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.589
113
Sài Gòn
nkl.am
Đúng rồi thật sự là chuyện nhỏ thôi, lắm thằng còn không cần biết nó có hay không.
Chỉ cần cái giá đúng thực tế là tốt lắm rồi.
Hồi đó vnexpress cũng có cái mục Giá Xe đủ thứ hãng như này, nhưng nhìn cái giá các thầy tương lên đó mà mừng húm vác tiền ra cửa hàng mua thì coi chừng nó đưa chim vào mặt
bọn em mới làm được tới giá công bố thôi anh :)

muốn cập nhật giá bia lạc đúng theo thị trường tốn khá nhiều công sức chứ ko đơn giản

• Like
Reactions: Perenco
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.427
113
chỉ so sánh các xe đang bán trên thị trường?

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Rất hay, nhưng chỗ hộp số cần chi tiết hơn, 4 cấp với 8 cấp nó khác nhau nhiều lắm, CVT nữa.