Hạng B2
4/2/07
411
352
63
Tour của em đi 500k cả nhà đó, ra coi san hô 15p sóng lớn quá em xin vào sớm luôn kaka sợ chết, em không lặn. Tour có bơi lặn em kg biết giá.
bác khoa có nói rồi đó, 35km đường đẹp lắm :p nên đi .... Nho ba mọi thì cũng dậy à, em thấy vườn nào cũng như nhao...
Quan trọng nhất vẫn là đi an toàn vụ vẻ, đi luôn đường ven biển từ Phan Thiết cho nó gấu bác ... :)
Tour của em đi 500k cả nhà đó, ra coi san hô 15p sóng lớn quá em xin vào sớm luôn kaka sợ chết, em không lặn. Tour có bơi lặn em kg biết giá.
bác khoa có nói rồi đó, 35km đường đẹp lắm :p nên đi .... Nho ba mọi thì cũng dậy à, em thấy vườn nào cũng như nhao...
Quan trọng nhất vẫn là đi an toàn vụ vẻ, đi luôn đường ven biển từ Phan Thiết cho nó gấu bác ... :)
Chào bác,

30/4 em đi Nha Trang, bác cho em hỏi từ Phan Thiết đến Phan Rang - Nha Trang đi đường ven biển sao ạ?
Cám ơn Bác.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Phan Thiết ra đến Phan Rí Cửa thì đi ven biển được ... không xa hơn QL 1 bao nhiêu
Còn đoạn Phan Rang ...đừng đi đường ven biển vì xa hơn QL 1 nhiều.

Chào bác,

30/4 em đi Nha Trang, bác cho em hỏi từ Phan Thiết đến Phan Rang - Nha Trang đi đường ven biển sao ạ?
Cám ơn Bác.

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng D
26/3/07
1.128
417
83
Tp hcm
Hè này em sẽ làm 1 chuyến SG - PR - DL. Nếu bác nào có thông tin gì mới thì cho em xin nha.

Hạng B2
19/12/14
227
132
43
KL vừa đưa gia đình đi SG - Phan Rang dịp lễ 30/4 vừa rồi. Cảm nhận như sau:
- Đường đi tốt, tốc độ cứ theo quy định mà chạy là cũng đủ rồi, không cần vượt để phải canh xxx.
- Ghé ăn trưa ngắm biển tài Cà Ná sau đó tới PR nhận phòng. KL ở KS Phùng Hưng ngay trung tâm, gần 16/4. Đường 16/4 là đường trung tâm ra biển.
- Ăn uống tại PR cực rẻ với các món đặc sản. vd bánh xèo, bánh căn no nê 4 người chỉ 120k. Lẩu bò chưa tới 300k,....
Ở Phan Rang có thể đi tham quan đồi cát Nam Cương, bảo tàng, đồng cừu 9ne61u bác mê chụp ảnh).
- Đi tham quan Hang Rái ở Vĩnh Hy (cách chừng 30km về phía Nha Trang)

Chúc bác có chuyến đi vui vẻ. Gửi bác xem 1 số hình ảnh chụp chuyến đi vừa rồi

Attachments

Hạng D
26/3/07
1.128
417
83
Tp hcm
Hôm rồi mới đi Nha Trang, nói chung đường đi tốt, nhất là đường ven biển. (SG - cao toc LTDG - QL - Phan Thiết - Hòn Rom - Bàu Trắng - đi ngang Cổ Thạch - Cam Ranh - NT). Đoạn đường mới từ Bàu Trắng tới Cổ Thạch đạp phê như con tê tê.... chỉ còn chờ hè này làm chuyền PR Đà Lat nữa thôi.

Có ai rành ở PR có ks hay resort nào có hồ bơi mà ở được được không (không cần cao cấp lắm, có luôn bãi biển riêng thì càng tốt). Mùa hè dẫu tụi nhỏ đi chơi, tụi nhỏ thì ngâm nước hồ bơi là chủ yếu.

Hạng B2
19/12/14
227
132
43
Hôm rồi mới đi Nha Trang, nói chung đường đi tốt, nhất là đường ven biển. (SG - cao toc LTDG - QL - Phan Thiết - Hòn Rom - Bàu Trắng - đi ngang Cổ Thạch - Cam Ranh - NT). Đoạn đường mới từ Bàu Trắng tới Cổ Thạch đạp phê như con tê tê.... chỉ còn chờ hè này làm chuyền PR Đà Lat nữa thôi.

Có ai rành ở PR có ks hay resort nào có hồ bơi mà ở được được không (không cần cao cấp lắm, có luôn bãi biển riêng thì càng tốt). Mùa hè dẫu tụi nhỏ đi chơi, tụi nhỏ thì ngâm nước hồ bơi là chủ yếu.

Đường Yên Ninh gần biển có rất nhiều resort. Bác search sẽ có thông tin. Con gà vàng ở Ok bác

• Like
Reactions: donvvvn