4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Con F150 mang bien xe con vi:
- xe nhap my, ko dc uu dai nen khai bao la xe con hay xe tai cung ko dc loi may
- xe tri gia qua cao, neu khai la pickup thi dinh nien han 25 nam nen chu xe khai la xe con ngay tu khi nhap ve
Ve vu khi thue la xe con hay xe tai thi bac co the tim thong tin ve lo xe Korando cach day hon 10 nam. Ro rang la xe minu SUV kieu vitara ma ben nhap khau co tinh khai la xe tai de an gian thue nhap khau. Lo xe nay khi ra bien la bien xe tai, nen bi cam di noi thanh, di dau cung bi dinh la mac xe tai. Ve sau lo xe nay phai ban tong ban thao ra ngoai tinh, hoac la bac nao mua ve thi phai di dang kiem lai va dong thue xe con moi chay dc noj thanh. Xe rat dep nhung chang ai dam mua do bac.

Mình KHAI sao thì CQ chức năng CHIỀU theo vậy hả bác?

Hạng C
10/7/13
521
271
63
Bác nào đã trải nghiệm và dùng em này chạy thường xuyên trong phố cho xin ý kiến xem có vất vả và khó xoay sở lắm không? có tiện và nên mua chạy phố không ạ?

Hạng B1
13/8/15
53
42
18
52
Mình chạy em này gần 2 tháng, cảm nhận quá tốt, đi đường trường thì quá sướng, chạy trong phố thì quá ngon vì được trang bị hộp số 7 cấp, camera lùi ban đâm lẫn ban ngày đều rõ ràng. Nói chung NP300 VL quá ok.

• Like
Reactions: newman2013
Hạng C
3/9/15
500
544
93
các anh sales nissan hôm nào tổ chức chạy thử cho mọi người cảm nhận đi nhỉ

Tập Lái
27/9/10
44
2
8
Mỹ Tho <-> TPHCM
Cuối tháng 9 bên Nissan Sài Gòn sẽ có chương trình lái thử các dòng Nissan.bác nào muốn lái thử để lại thông tin.khi nào có ngày và địa điểm cụ thể e hú các bác

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
797
1.542
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Bác nào khai quật lại topic này, giờ quay lại thấy mình dự đoán chuẩn vãi, Nav giảm 40tr
Bán tải biển F như xe con đầy đường...