Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Re:Trãi nghiệm đầu năm Tân Mão cùng Audi A8

otosaigon nói:

Theo quan điểm của em nếu "nhà có điều kiện" mà chỉ biết ngồi trên xe mà không biết sử dụng các thiết bị..thì chả khác gì ông bà già được con cháu đẩy xe lăn đi vòng vòng .. ngoài đường :D.​

Hix hix bác Lơ ơi, bác viết thế mang tính chủ quan quá;), cỡ em thì hiểu bác được vì cùng lớp trẻ, thích mày mò, táy máy, ứng dụng, tận hưởng công nghệ, tiện dụng...mà khổ nỗi đâu có đủ lúa mà chơi mấy em này. Nhưng người có khả năng chơi mấy em này (em kg tính dân chơi xe nha) thì họ kg quan tâm lắm đến mấy cái thứ đó đâu bác ơi, cái họ quan tâm nhất là "tên tuổi" của sản phẩm để "xứng tầm" với khả năng địa vị của họ thôi, may ra nữa thì mức độ an toàn để bảo đảm việc di chuyển....còn nói đến sử dụng các thiết bị thì em dám cá là lên xe thì họ chỉ có đủ thời gian để lo các công việc hoặc kinh doanh...chứ chả đủ thời gian mà vọc mấy thứ đó trên xe đâu, cùng lắm chắc cái ghế massage sẽ làm việc cật lực nhất.
Còn nói nếu để chơi với vọc thì các trang thiết bị trong nhà của các bác này còn kinh khủng hơn và đáng để vọc hơn mấy thứ trên xe:p

Hạng B2
19/6/07
342
152
43
Ninh Bình - Sunshine State

@kanz_min: hình như là màu độc quyền của Alpina. Vì lúc em lên website build 750, thì chỉ có 2 màu blue la deep sea blue metallic va imperial blue metallic. Màu deep sea blue hơi giống nhưng đậm hơn màu blue của Alpina.

Tập Lái
12/12/10
46
0
0

em nghĩ, bác nào chịu chơi thì sáng đi 760Li cho nó máu, chiều chiều lái S600L để thoải mái đầu óc, tối chơi A8L W12 cho đẳng cấp, thế mới biết cách làm nổi bật ưu điểm của xe

Hạng B1
22/7/08
88
0
6
TP.HCM

:D ...mấy bác xem thử

Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM

S classs đứng đầu , a8 còn thấp hơn Panamera

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Có người bạn là Fan Boy của Mer nhưng vẫn phải công nhận Audi đi Autobahn đầm hơn Mer như 1 chiếc xe tăng lướt đi vậy :D