Tập Lái
8/6/15
45
17
8
37
nghe Pioneer rồi mà ngồi lên xe khác nghe nhạc thì chỉ có muốn Mute hoặc bước ra khỏi xe liền :3duongbia:

Tập Lái
1/11/15
2
1
3
41
Bác đưa vào DivX Converter sang MKV PLUS HD coi FULL HD luôn.Em cho cái ổ cứng 1 TB (format thành FAT 32) chơi HD và LOSSLESS xả láng luôn.
View attachment 403295
Em cắm ổ cứng di động vào mà cũng không đọc được file MP4, MKV. Sao vẫn phải convert mới được được hả bác ooanhTuanoo? Em tưởng được được luôn chứ nhỉ? Mong bác chỉ giáo.

• Like
Reactions: ooanhTuanoo
Hạng B2
8/4/15
231
145
43
QUẬN 9
Được bác à!
mình đang xài pionner 275 BT gần đây gặp tình trạng ko nhớ được danh bạ điện thoại đã lưu trước đó. cứ mỗi lần lên xe kết nối blutool phải cho quết lại danh bạ. giúp mình xử lý tình trạng này với

Tập Lái
27/9/15
32
22
8
36
Em cũng mới lắp đầu Pioneer 8750, e down phim HD bittorent từ trang kickass.to
Phim có định dạng mp4 thì chơi được hết, mkv thì ko được
Có bác nào biết cách xem phim có phụ đề trên 8750 ko ạ?
Em thử chương trình MKVtoolnix add phụ đề rất nhanh (2 phút), nhưng output file nó lại tự động đổi thành mkv, thế là ko đọc được
Còn nếu convert kèm phụ đề thì lâu quá, cũng phải 1 h
Có bác nào biết cách xem phim HD có kèm phụ đề trên Pioneer 8750 ko? hoặc có chương trình nào add phụ đề vào file video nhanh chóng ko ạ?

• Like
Reactions: dangkhoavr6
Hạng B1
22/2/12
97
54
18
q.7
Em cũng mới lắp đầu Pioneer 8750, e down phim HD bittorent từ trang kickass.to
Phim có định dạng mp4 thì chơi được hết, mkv thì ko được
Có bác nào biết cách xem phim có phụ đề trên 8750 ko ạ?
Em thử chương trình MKVtoolnix add phụ đề rất nhanh (2 phút), nhưng output file nó lại tự động đổi thành mkv, thế là ko đọc được
Còn nếu convert kèm phụ đề thì lâu quá, cũng phải 1 h
Có bác nào biết cách xem phim HD có kèm phụ đề trên Pioneer 8750 ko? hoặc có chương trình nào add phụ đề vào file video nhanh chóng ko ạ?
Mình có đọc qua trên diễn đàn mycarforum.com , trong đó có nói là nhà sx đã trả lời đầu này không đọc được file .SRT ( phụ đề) , như vậy là đầu này không đọc được phụ đề đâu bạn , file mkv 720 , đầu này đọc vẫn ok trừ cái phụ đề .

Tập Lái
27/9/15
32
22
8
36
Mình có đọc qua trên diễn đàn mycarforum.com , trong đó có nói là nhà sx đã trả lời đầu này không đọc được file .SRT ( phụ đề) , như vậy là đầu này không đọc được phụ đề đâu bạn , file mkv 720 , đầu này đọc vẫn ok trừ cái phụ đề .
Mình đã add được phụ đề vào file video, output chỉ là 1 file video, và xem dc phim kèm phụ đề trên pi 8750,
mình sử dụng ct Format factory để gắn phụ đề, nhưng tốn thời gian đợi add convert lau quá!