Hạng F
8/8/06
6.454
20.830
113
40
ga_con_tap_lai nói:
thangtnl nói:
HDC200 nói:
Em nghi nick Ga_con là của ông Xe dap quá. Hế hế hế, thấy ổng ngồi rung đùi cười hôm qua đến giờ nên nghi lắm.
Khác hoàn toàn đó bác.....Nhưng xe đạp bán xe cho gà con, giảm vài chục chai....nên hai ông ngồi nâng bi cho nhau.....:D
2 bác đã đoán trúng được tới gần 0.99% :D nên đã sai tới 99.01% :D vì...
....em không mua xe của bác Xe Đạp, em cũng không mua xe ở đại lý của bác Xe Đạp, em cũng chưa từng gặp mặt bác Xe Đạp mặc dù em ghé chỗ bác Xe Đạp rất nhiều lần (toàn làm việc với lính của bác ấy thôi).........2 bác chỉ đoán đúng 1 điều là em đi xe Ford thôi ! ;) (em mua xe trên BTF ạ ;) lúc em mua xe thì bác Xe Đạp không giảm giá cho em :().........
Mà em là ai không quan trọng đâu, quan trọng là những điều em nói đúng hay sai thôi :D:D:D:D
Xe bác gà con màu trắng, có 3 số 8, Nếu đúng vậy thì trưa hôm kia em có gặp bác :D

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
dongnai nói:
Hehehe, em hỏi rất nhiều nơi nhưng quả thật chỗ bác Xedap là chém giá nặng nhất, bớt ít nhất thế nên mặc dù thân quen mà e cũng đành phải chạy đi tìm nơi rẻ hơn

Vậy bác đã quyết định mua ở đâu vậy ?

Hạng B2
8/2/12
247
0
16
Hình như xe bác Gà màu đen thì phải???

Xe dap nói:
ga_con_tap_lai nói:
thangtnl nói:
HDC200 nói:
Em nghi nick Ga_con là của ông Xe dap quá. Hế hế hế, thấy ổng ngồi rung đùi cười hôm qua đến giờ nên nghi lắm.
Khác hoàn toàn đó bác.....Nhưng xe đạp bán xe cho gà con, giảm vài chục chai....nên hai ông ngồi nâng bi cho nhau.....:D
2 bác đã đoán trúng được tới gần 0.99% :D nên đã sai tới 99.01% :D vì...
....em không mua xe của bác Xe Đạp, em cũng không mua xe ở đại lý của bác Xe Đạp, em cũng chưa từng gặp mặt bác Xe Đạp mặc dù em ghé chỗ bác Xe Đạp rất nhiều lần (toàn làm việc với lính của bác ấy thôi).........2 bác chỉ đoán đúng 1 điều là em đi xe Ford thôi ! ;) (em mua xe trên BTF ạ ;) lúc em mua xe thì bác Xe Đạp không giảm giá cho em :().........
Mà em là ai không quan trọng đâu, quan trọng là những điều em nói đúng hay sai thôi :D:D:D:D
Xe bác gà con màu trắng, có 3 số 8, Nếu đúng vậy thì trưa hôm kia em có gặp bác :D

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Xe dap nói:
Màu trắng? không có màu trắng nào cả.... :D
Số 8? cũng không có số 8 nào cả.... :D
(sáng em đi làm cũng hay gặp chiếc màu trắng trên đường Lý Thái Tổ, chắc bác Xe Đạp nhầm với chiếc này)

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn
Biển số đó đi Dalat là sale tuyệt vời rồi! Xe đẹp và ngon quá, con 4 cửa đẹp hơn! Có bác nào ở Dalat đã có em này có thể cho em đến ngắm xe và thử chút được không ạ?

Hạng B2
7/1/11
183
103
28
xeconcoc nói:
Yes, Mondeo tay lái nặng vãi. Mỗi lần de vần tay lái như tập thể dục vậy. Không vần 1 tay như xe Toy được.

Mondeo 2005 trợ lực thủy lực hoàn toàn nên nặng là đương nhiên :)

Hạng B1
23/12/11
84
2
8
37
Cảm giác thì e ko có ý kiến, vì cũng lái ít. Nhưng mà ngồi thì cũng kha khá. Riêng về cái gọi là comfortable thì em Bi hơn Ford khá nhiều. Từ hệ thống treo, cảm giác ngồi trong xe khá là êm ái. Giá trị là chỗ đó đó