Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Đc rùi bác, thank bác.
Mở cửa tài nghe kêu tít nhỏ ghế chạy ra sau rùi nằm yên, chứ chạy lên chỗ đúng vị trí em set thì pro quá, đằng này em phải nhấnvào nút 1 vị trí of em or nút 2 vị trí bà cả đều về chuẩn. Nhưng em bấn remode phát nó chạy ra sau ngay.
Chắc khi đặt lại do em không tắt máy, nên nó bị loạn.

Em vừa nghiên cứu với ông bạn, thì nó không phải là loạn đâu à, mà có ai SET thêm 1 vị trí nữa của bác. Nghĩa là 1 là vị trí của bác, 2 là vị trí của vợ bác, còn bấm nút unlock là SET thêm 1 vị trí thứ 3 (ở đây ai SET nó là vị trí lùi xa nhất), khi bác unlock của bằng remote thì nó tự chạy về vị trí 3. Để SET thì cũng giống như SET phím 1, 2 , bác chỉnh ghế đến vị trí thích hợp, bấm nút SET đến khi nghe beep, rồi bấm và giữ nút unlock trên remote đến khi nghe beep cái nữa :)
Tóm lại là Mazda6 nhớ dc tổng cộng 3 vị trí, 1, 2 và unlock.
P/S: À mà ko có vụ chạy lại nha bác, em hơi nhầm chỗ này :D
Chúc bác lun vui với cánh chim không mỏi Mazda :D

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Em vừa nghiên cứu với ông bạn, thì nó không phải là loạn đâu à, mà có ai SET thêm 1 vị trí nữa của bác. Nghĩa là 1 là vị trí của bác, 2 là vị trí của vợ bác, còn bấm nút unlock là SET thêm 1 vị trí thứ 3 (ở đây ai SET nó là vị trí lùi xa nhất), khi bác unlock của bằng remote thì nó tự chạy về vị trí 3. Để SET thì cũng giống như SET phím 1, 2 , bác chỉnh ghế đến vị trí thích hợp, bấm nút SET đến khi nghe beep, rồi bấm và giữ nút unlock trên remote đến khi nghe beep cái nữa :)
Tóm lại là Mazda6 nhớ dc tổng cộng 3 vị trí, 1, 2 và unlock.
P/S: À mà ko có vụ chạy lại nha bác, em hơi nhầm chỗ này :D
Chúc bác lun vui với cánh chim không mỏi Mazda :D
Thanks bác, ban đầu em tưởng nó bị loạn. Nhưng giờ bình thường rùi. Hài thật

• Like
Reactions: xahoiden216
Hạng C
26/9/12
935
192
43
Thanks bác, ban đầu em tưởng nó bị loạn. Nhưng giờ bình thường rùi. Hài thật
Từ từ sẽ quen thôi bác. Xe mới về phải mài mò tìm hiểu nhiều mới trơn dc..^^

Tập Lái
4/4/15
32
11
8
37
Tac gia noi lam sao chu dong co tat rui sao may lanh con hoat dong dc,dong co tat thi chi con quat gio thoi.tung ho mazda vai

Hạng B1
10/3/15
92
72
18
màu trắng nhìn đẹp thật đấy, sang trọng và tinh tế quá nhỉ. Nhìn mà cứ muốn phóng vù vù thôi