Hạng B2
10/10/13
154
878
93
xe đẹp, công suất hơi yếu, nội thất tạm, giá tầm 700 sẽ có nhiều người bối rối..
Xe nặng 1 tấn 3, full tải cỡ 1 tấn 6 thì máy 1.6, công suất 123 con ngựa thấy ổn mà bác, đi nội thành đỡ xăng. Ra đường trường em đạp lên 80km/h tuy hổng kiểu "dính ghế" như anh em hay nói nhưng tăng tốc khá nhanh, nhẹ nhàng và cũng vun vút như ai. Em đi nội thành nhiều nên thấy xe nhẹ, máy vừa đủ dùng ổn hơn quá mạnh mà tốn xăng. Xe em còn rô đai mà thấy chạy cũng bốc, rô đai xong máy móc hoạt động trơn tru chắc sẽ còn nhạy hơn nữa chứ, hehe. Xe bà chị em đi là Sorento em thấy có vọt hơn chút đỉnh mà có vẻ xăng cộ nhiều hơn đó.

Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
e thấy sale Suzuki wa' lởm.... service kém.

ko nói mấy bác trên này, vào showroom xem, ai cũng là khách, ụ mẹ nhìn khách xà lỏn dép kẹp ra nói vài câu, xin thông tin cho có lệ, khách muốn chạy thử Vitara kêu hôm nay ko đậu xe đằng trước được (Su Phổ Quang), đậu đằng sau trong xưởng, muốn ra sau xem và chạy thử, ậm ừ rồi lẳng đi đâu mất. mie
Dạ vậy là bác đang nói su phổ quang đó hả bác :)

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Dạ vậy là bác đang nói su phổ quang đó hả bác :)

vâng mình đang nói SU Phổ Quang đó... ít nhất 2 lần đi zô đều cụt hứng... lần đầu đi xem Swift để so, đi cùng ông anh xem Ertiga..
lần gần đây đi zô để xem Vitara mới...hụt hẫng như nhau

• Like
Reactions: thangsuzuki
Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
vâng mình đang nói SU Phổ Quang đó... ít nhất 2 lần đi zô đều cụt hứng... lần đầu đi xem Swift để so, đi cùng ông anh xem Ertiga..
lần gần đây đi zô để xem Vitara mới...hụt hẫng như nhau
ủa sao kỳ ta...bên đó thực chất là văn phòng đại diện của nhà máy đó bác ! em thấy quản lý bên đó cũng rất khắt khe mà ta...:( thôi em đại diện ae không biết xin lỗi bác nhé...:) bác đừng giận...giận mau có nếp nhăn mau già...he he :D

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Bác phải tin tưởng là xe đi bền k bao jo hư chứ...xe mới mà chưa j lo khoản phụ tùng roài...he he :D

troll bác cái.... "xe ko thể hư cái ko có" =)) hehe do option của Su giống Toy quá, vừa đủ xài, ko có màu mè như xe Hàn... nên nhiều khi cũng đuối... bởi zậy Mazda nó thắng thế đấy các bác ah.

Tập Lái
17/6/15
43
14
8
www.nguyenkim.com
Ngoại hình xe khá cứng cáp với phong cách SUV cơ bắp, mang nhiều nét đặc trưng của đàn anh Santafe, Tucson như lưới cản nhiệt hình lục giác đặc trưng của Hyundai với 3 nan cỡ lớn kết hợp cùng dải LED chạy ban ngày!

• Like
Reactions: sontung
Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Bác phải tin tưởng là xe đi bền k bao jo hư chứ...xe mới mà chưa j lo khoản phụ tùng roài...he he :D

troll bác cái.... "xe ko thể hư cái ko có" =)) hehe do option của Su giống Toy quá, vừa đủ xài, ko có màu mè như xe Hàn... nên nhiều khi cũng đuối... bởi zậy Mazda nó thắng thế đấy các bác ah.

• Like
Reactions: thangsuzuki
Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
ủa sao kỳ ta...bên đó thực chất là văn phòng đại diện của nhà máy đó bác ! em thấy quản lý bên đó cũng rất khắt khe mà ta...:( thôi em đại diện ae không biết xin lỗi bác nhé...:) bác đừng giận...giận mau có nếp nhăn mau già...he he :D

mình biết mà bác ơi, Su Phổ Quang kiểu như "chính hãng" ko phải là đại lý mà nó zậy đó...

Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
em rất là nhất trí với bác về Mazda ...phom xe rất đẹp em cũng mê. Option thì đầy đủ...cảm giác lái xe mới rất oke...Nhưng xài khoảng trên 50km sẽ có một số thay đổi như : tiếng máy rồ hơn, đạp ga có độ trễ hơn và xe bắt đầu ồn hơn...( trích dẫn một bác đang chạy m3 chia sẻ ) :)

• Like
Reactions: tmci5z6