Tập Lái
29/12/15
1
0
3
40
Có lẽ anh Công không muốn bán dong xe này, mục đích chính là để có gì đó so sánh với tucson để người dùng dễ xuống tiền mua tucson hơn.
Nhưng có lời khuyên chân thành là, creta đang ở phân khúc 1 mình 1 ngựa ở Vn, ko có đối thủ nào, còn tucson thì có cx5 và crv khá nặng ký sao mà đấu nổi.

Suzuki Vitara có phải là đối thủ ở Việt Nam ko bạn?

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Hôm qua mới thấy con này chạy ngoài đường, cái đít xệ xuống nhìn xấu không thể tả :(

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
Hôm qua mới thấy con này chạy ngoài đường, cái đít xệ xuống nhìn xấu không thể tả :(
em đồng tình với bác khoảng này, đít mấy con Santafe, Tucson với Creta mới xấu khó tả, thiết kế chỉ lo phần đầu quên cmn phần đít, đi sau cứ tưởng mấy con đời cổ mới sơn lại

Hạng B2
10/10/13
154
878
93
em đồng tình với bác khoảng này, đít mấy con Santafe, Tucson với Creta mới xấu khó tả, thiết kế chỉ lo phần đầu quên cmn phần đít, đi sau cứ tưởng mấy con đời cổ mới sơn lại
Bậy nà, mông em nó sexy mừ, khí động học nhoen, đít nhổng nhổng em thấy nó chông chênh sao sao á, :)

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
Bậy nà, mông em nó sexy mừ, khí động học nhoen, đít nhổng nhổng em thấy nó chông chênh sao sao á, :)

em thích nhổng nhổng :D thiệt tình là em gặp mấy em Hyundai mới hoài mà lần nào em cũng cứ tưởng hàng cũ sơn lại cho mới, lên thấy cái đầu thì... á xe mới :D

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
xe đẹp, công suất hơi yếu, nội thất tạm, giá tầm 700 sẽ có nhiều người bối rối..

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Vitara em thấy rất đẹp! Creta em thấy nước sơn có vẻ xấu xấu, cũ cũ!
Nhưng xe Suzuki tại VN mọi người ngại phụ tùng thay thế hơi đắt đỏ!

e thấy sale Suzuki wa' lởm.... service kém.

ko nói mấy bác trên này, vào showroom xem, ai cũng là khách, ụ mẹ nhìn khách xà lỏn dép kẹp ra nói vài câu, xin thông tin cho có lệ, khách muốn chạy thử Vitara kêu hôm nay ko đậu xe đằng trước được (Su Phổ Quang), đậu đằng sau trong xưởng, muốn ra sau xem và chạy thử, ậm ừ rồi lẳng đi đâu mất. mie

• Like
Reactions: thangsuzuki