Nhờ các bác cho thêm thông tin sự khác nhau (nội thất, ngoại thất, tính năng kỹ thuật) giữa 2 mẫu này:
Subaru Outback 2.5i-S: 1.627.500.000 VNĐ
Subaru Outback 3.6R: 1.785.000.000 VNĐ
Em đi thường trong thành phố, cự ly ngắn... lâu lâu đi xa như Miền Tây, có thể Nha Trang, Đà Lạt thi nên chọn 2.5 hay 3.6; theo giá thì không chênh lệch nhau nhiều... Ngoài ra động cơ 3.6 có phù hợp cho chạy trong đường thành phố không ( bỏ qua chi tiết hao xăng), em sợ xe "vọt" quá thắng "chúi đầu" :(..
Ngoài ra khi mua, các sẵn các phụ tùng từ hãng khi đó giao hàng có sẵn hay đặt hàng về củng xe như:
Front/ Side/ Rear resin underguard
Engine under guard, aluminium
Giá hiện nay có chương trình khuyến mãi thêm gì không.
Cám ơn các bác.

Đại gia thì làm cha cái 3.6 đi anh ơi... Nhiều món đâu có độ vô được.

@quangtin: Con nhạn này là của anh nhen cưng.

• Like
Reactions: quangtin
Hạng B2
21/7/11
252
3
28
32
Đại gia thì làm cha cái 3.6 đi anh ơi... Nhiều món đâu có độ vô được.

@quangtin: Con nhạn này là của anh nhen cưng.
Nếu Bờm thì chọn con X3 hay con 3.6 này. Mềnh hỏi thặc...
Nào giờ chạy xe cỏ không hà Bờm ui.. Sợ vỡ như Hy Lạp, không có con xe mà đi..

Tập Lái
20/6/15
40
34
33
52
OB 3.6 của em đã ra biển rùi, màu Tungsten thực tế hơi nhạt hơn so với trong hình ảnh, em cũng đã dọc sơ bộ em nó: cách âm tốt, đầm, xe vọt ở chế độ I, chế độ S và S# thì khỏi phải nói, 2 F1 nhà em rất phấn khích khi em đạp ở chế độ S#. Trang bị nói chung ok, màn hình 7" hiển thị đa thông tin khá nhạy, kéo lên kéo xuống như Ipad, dàn loa Harman Kardon khá tốt. Nói chung là đáng đồng tiền bát gạo cho em này với tổng CF # 1,9 tỷ.
Cảm ơn bác đã chia sẻ

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Nếu xăng và tiền ko thành vấn đề thì em vote cho 3.6, 3.6 có 3 chế độ lái của Subaru nên khi đi tp xài chế I sẽ rất là êm, ko sợ vọt quá thắng chúi đầu :D ra đường trường vượt xài S, đua xài S# phải nói là cực phê.
Bác muốn biết chính xác xe 3.6 khi giao gồm những gì thì tầm 10 ngày nữa hẹn bác THOPHI ở trên ra nhậu hay cafe gì đó coi xe ổng là chuẩn luôn đó :D
Cám ơn bác đã quan tâm Subaru.

Mới trọng thương tối qua với con ghệ này!!! Hic:3dchoctuc:

• Like
Reactions: lovexe
Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Rửa xe khác Bác! Haha...
giờ Bác mua xe mới sướng vì có tụi em làm chuột bạch. Chứ hồi đó, tụi em liều mạng mua đại. Haha