Tags
wigo
Hạng B1
28/2/15
62
32
18
36
Thiệt tình là e ko muốn cm đâu mà tại bài viết bác quảng cáo thô quá nên em phải cm đấy ạ
Đến lạy mấy bác Toy
Từ wigo đên avanza
=> nhìn hình brochue đến thật long lanh ra ngoài thấy chạy thật tế thì ....

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Bốc ah, Morning đây, dám vác xe ra đua drag and drift không?
Xem túi khí ai nổ trước. :D :D

• Haha
Reactions: MU_CEO
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
bản mới ko biết sao còn bản 2019 thì chẳng có cái gì, và mọi thứ như chiếc xe tải china. Ghế ko gối đầu ko chỉnh cao thấp, vô lăng ko thể chỉnh gật gù, dàn nhưa ọp ẹp, rất ồn, còn đẹp xấu thì các bạn bên trên đã đánh giá rồi. So sánh với morning 2009 thì có cái chưa bằng nữa

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
bản mới ko biết sao còn bản 2019 thì chẳng có cái gì, và mọi thứ như chiếc xe tải china. Ghế ko gối đầu ko chỉnh cao thấp, vô lăng ko thể chỉnh gật gù, dàn nhưa ọp ẹp, rất ồn, còn đẹp xấu thì các bạn bên trên đã đánh giá rồi. So sánh với morning 2009 thì có cái chưa bằng nữa
Bản mới cũng y vậy thôi. Chỉ làm mới mặt ca lăng, thay gương chiếu hậu cho đẹp hơn. Còn lại không có gì đáng nói. Cái cần số đời trước bị chê tơi tả, đời này vẫn giữ. Tựa đầu ghế trước không đỡ được đầu khi lỡ xảy ra va chạm. Đó là còn chưa nói cái tay nắm cửa và ăng ten của xe tải.
Muốn bán chạy thì 1 là sửa hết mấy cái nhược điểm đó, 2 là hạ giá bán mỗi bản thêm 15-20tr nữa. Ai cũng thừa biết con này là Daihatsu đội lốt rồi. TMV còn lấp liếm làm gì ...