Hạng B2
1/8/16
116
106
43
40
Từ hồi Kia Seltos ra mắt ảnh hưởng nhiều đến doanh số Kona. E nghĩ tương lai chắc Seltos soán ngôi Kona quá

Tập Lái
3/8/16
37
22
8
46
Đã trải nghiệm thì có nhiều cung bậc, vui có, buồn có và cực có...nhưng sau cùng là bạn có những trải nghiệm đầy cung bậc là kỷ niệm để đời để kể lại cho con cháu. Ôi bạn thật là tuyệt vời, mình cũng đang cố gắng lên được những hành trình yêu thích khám phá vẻ đẹp đất nước mình.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Đã trải nghiệm thì có nhiều cung bậc, vui có, buồn có và cực có...nhưng sau cùng là bạn có những trải nghiệm đầy cung bậc là kỷ niệm để đời để kể lại cho con cháu. Ôi bạn thật là tuyệt vời, mình cũng đang cố gắng lên được những hành trình yêu thích khám phá vẻ đẹp đất nước mình.
Chỉ khổ người nào, mai mốt mua trúng mấy chiếc xe "trãi nghiệm" như này. Hy vọng người bán có tâm, khắc phục hết trục trặc nếu có. :rolleyes:

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
Có xe nào, đi xe đó!
chuẩn rồi. chờ mọi thứ hoàn hảo mới bắt đầu xuất phát thì không biết bao nhiêu năm cuộc đời đã trôi qua, lúc đó lại "ước gì"
Hồi sinh viên, mình với thằng bạn vay được 500k, 2 thằng chạy con xe máy cà tàng lên Tây Bắc mấy hôm, nghĩ lại thật sung sướng và đáng quý trọng. Giờ có ô tô rồi nhưng quãng thời gian trẻ trâu như thế sẽ mãi không thể quay lại.

Chỉ khổ người nào, mai mốt mua trúng mấy chiếc xe "trãi nghiệm" như này. Hy vọng người bán có tâm, khắc phục hết trục trặc nếu có. :rolleyes:
Xe có đâm đụng ngập nước gì đâu mà sợ? còn đi đường đá hộc xấu tí là chuyện quá bình thường.
Nhìn cái ảnh bung cản sau kia thì dự mợ chủ lùi lọt vô cái cọc, sau đó tiến lên thế là cái cọc móc vào gây gẫy các chốt nhựa. Mang ra garage thay mấy cái chốt nhựa giữ cản sau đó chắc vài chục ngàn.

• Wow
Reactions: badmonkey
Tập Lái
13/10/20
1
0
1
43
Mình từng trải nghiệm KONA của 1 người bạn , nói chung trong tầm giá không có địch thủ .