Tập Lái
1/3/10
33
0
0
Chuyên cung cấp các dòng xe NISSAN Giá tốt nhất
Xe lắp ráp trong nước : NISSAN Grand Livina 1.8
Xe nhập khẩu :
NISSAN Tiida Hatchback 1.6
NISSAN Tiida Sedan 1.6
NISSAN X-Trail LE 2.5 WD
NISSAN X-Trail SLX 2.5 WD
NISSAN X-Trail SLXT 2.5 WD
NISSAN Qashqai LE 2.0 WD
Bảo hành toàn quốc 1năm cho xe nhập khẩu ,3năm cho xe lắp ráp trong nước.Uy tín, xe có sẵn giao ngay...
Hotline: 0913.71 66 73

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Box KIA mà ổng vô mời lái thử Nissan....pó tay. Lại không có thông tin về địa điểm cụ thể nữa chứ...
...ông quảng cáo kiểu này coi chừng lên thớt đó.

Hạng C
23/7/09
551
1
18
40
Cái này ko fải là test xe ma la đặt quảng cáo bán xe:mad:

Tập Lái
1/4/10
7
0
0
bác vanauto này ở NISAN Cường Thanh í mà.làm ăn cũng được...có xe cho các bác thử đấy.liên lạc để thử xe đi nếu bác nào có nhu cầu

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Dragontu78 nói:
Box KIA mà ổng vô mời lái thử Nissan....pó tay. Lại không có thông tin về địa điểm cụ thể nữa chứ...

Bên Nissan không có khách nên phải PR bên này, bác thông cảm và ý đồ cũng để phá giá KIA chơi! :=((

wusnat nói:
Dragontu78 nói:

Bên Nissan không có khách nên phải PR bên này, bác thông cảm và ý đồ cũng để phá giá KIA chơi! :=((

Không phải đâu các bác,nissan vừa tung ra sản phẩm mới Livina và đồng thời mới khai trương showroom mới ở đường Dạ Nam nên cũng muốn hô hào cho ae biết.Hiện Cường Thanh có xe mẫu để các bác test đó,sẵn tiện tham quan showroom mới luôn mờ

Tập Lái
1/3/10
33
0
0
TAM MAY NEM nói:
wusnat nói:
Dragontu78 nói:

Không phải đâu các bác,nissan vừa tung ra sản phẩm mới Livina và đồng thời mới khai trương showroom mới ở đường Dạ Nam nên cũng muốn hô hào cho ae biết.Hiện Cường Thanh có xe mẫu để các bác test đó,sẵn tiện tham quan showroom mới luôn mờ

đúng rùi đó............thanks các bác,có nhu cầu gọi em nhé....