Hạng B2
7/7/12
315
20
18
hcm city
Xin chúc mừng pác, đây là niềm vinh hạnh của gia đình pác và cũng là niềm vinh hạnh của gia đình Acc.

Hạng B2
18/2/11
287
1
18
cảm ơn các bác nhiều! nếu các bác đến chung vui niềm vinh hạnh sẽ nhân lên gấp bội

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
tudam nói:
suy nghĩ chi cho mệt vậy Bác ? Cứ lên xe Hoàng Long nằm một giấc tới nhà em sau đó lấy xe em xuống nhà Bác Bằng chiều tối lại lên Hoàng Long làm một giấc tới sì gần liền

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
pghaiau nói:
tudam nói:
suy nghĩ chi cho mệt vậy Bác ? Cứ lên xe Hoàng Long nằm một giấc tới nhà em sau đó lấy xe em xuống nhà Bác Bằng chiều tối lại lên Hoàng Long làm một giấc tới sì gần liền
Đang suy nghĩ làm sao đưa EGCM vượt cạn qua khỏi cái đống ổ voi :D

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Từ nhà Bác Bằng trở lên mới khó đi mà Bác Tú vì nếu đi từ Sg thì nhà Bác Bằng xong 5km nữa mới tới Bù Đăng mà nên né đực cung đường đau khổ . Mà EGCM đã từng lên tới nhà em mà nên nhà Bác Bằng ăn thua gì

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
pghaiau nói:
Từ nhà Bác Bằng trở lên mới khó đi mà Bác Tú vì nếu đi từ Sg thì nhà Bác Bằng xong 5km nữa mới tới Bù Đăng mà nên né đực cung đường đau khổ . Mà EGCM đã từng lên tới nhà em mà nên nhà Bác Bằng ăn thua gì
QL 14 chắc chỉ có xe của anh em mình dám bươn thôi anh ơi :D

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Ontuhily nói:
pghaiau nói:
QL 14 chắc chỉ có xe của anh em mình dám bươn thôi anh ơi :D
đúng vậy . Ai chứ vợ chồng nhà két thấ xe Tú hailai đi đường là xanh mặt