Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
kyanh911 nói:
sáng đi chiều về thì được mà.... Đi đường xấu đau lưng lắm, bác nào biết ở Đồng Xoài có chỗ nào đấm lưng hông ta? :D
Chỉ cái được hồ hào, dém hông thầy. Thầy cứ chở em đi em lo cho thầy chổ đém lưng.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
MQMKMQ nói:
kyanh911 nói:
sáng đi chiều về thì được mà.... Đi đường xấu đau lưng lắm, bác nào biết ở Đồng Xoài có chỗ nào đấm lưng hông ta? :D
Chỉ cái được hồ hào, dém hông thầy. Thầy cứ chở em đi em lo cho thầy chổ đém lưng.
Hông dám đâu thầy còn phải trả bài

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
MQMKMQ nói:
kyanh911 nói:
đang kẹt quá....chứ có ai cho em đi ké thì em đi liền

Hạng B2
18/2/11
287
1
18
các bác yên tâm đi, đường bây giờ dễ đi hơn nhiều rồi, không phải như hồi đi Bù Lạch đâu

Hạng B2
18/2/11
287
1
18
kyanh911 nói:
Bù Đăng cũng có, đấm bóp, giác hơi, xông hơi, massage, mas đủ thứ hi hi...

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Em đi xuống sớm chờ mấy Bác Sg lên . Bác nào đi được thì cho em biết kế hoạch với . Đi một ngày đổi gió cũng hay mà mấy Bác

Hạng B2
18/2/11
287
1
18
pghaiau nói:
Em đi xuống sớm chờ mấy Bác Sg lên . Bác nào đi được thì cho em biết kế hoạch với . Đi một ngày đổi gió cũng hay mà mấy Bác
các bác cố gắng đi, em đặt bàn hết rồi, không đi là em đóng thùng gởi xuống...

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
drthanhbang1 nói:
pghaiau nói:
vậy Bác gửi cho em một thùng với ạ

Hạng B2
18/2/11
287
1
18
pghaiau nói:
drthanhbang1 nói:
pghaiau nói:
vậy Bác gửi cho em một thùng với ạ
biết thùng gì không mà đòi gởi