Hạng B2
9/3/21
223
137
43
Bửa em đi Dallas về, ông Phương Trang phía sau em cũng bật đèn nháy nháy lên vượt qua chắc gần chục chiếc (đang vạch liền), vượt chưa hết thì gặp ngay trạm các anh đang ở phía trước (bên kia đường, chiều ngược lại) ngoắc vào luôn. Thấy cảnh này hả dạ gì đâu các bác ợ :D :D:D
mua lane, chứ chưa mua cán vạch liền nên bị ngoắc thôi Bác ạ. Chứ mua đủ thì nó còn chạy ác.

• Wow
Reactions: cheetah
Hạng B1
27/10/20
55
72
18
Không rõ tại sao phải tranh cãi một vấn đề mà mọi người đã được dạy rõ ràng khi đi học lái xe.
Cái tên của cái đèn đã nói lên tất cả: "KHẨN CẤP". Khi đi học và trong bài thi lái xe, chỉ có một trường hợp người ta yêu cầu mình bật đèn khẩn cấp, đó là gặp tính huấn khẩn cấp thì 1) dừng hẳn xe lại, và 2) bật đèn khẩn cấp.

Chẳng có ai dạy bật đèn khẩn cấp khi xe chạy cả. Người ta đã dạy và có trong bài thi rõ ràng vậy rồi mà còn tranh cãi...

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Có ông còn kêu nút này là nút "đèn signal đi thẳng". Bà mịa!

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
...Bà mịa... Ngu VcL :(
Lạy luôn. Nhiều ông bật xong đi vào ngã 4...quay đầu. Thằng đi sau phải khóc thét vì ảnh sàng phải, sàng trái, quay đầu. Không biết đâu mà lần.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Mà em Triet này, cho hỏi:
Thật sự, VN mình ko có Luật phạt bật HL chạy lung tung hả?
Hình như không có cụ thể anh ui. Nhưng có thể quy vào những lỗi chung chung. Mà cũng chưa bị áo vàng để ý.